Kiwanja milioni 1.5

Mar 16, 2014
25
0
Hakijapimwa,kiko karibu na barabara kuu,pia karibu na kituo cha daladala,unaweza jenga nyumba kubwa bila matatizo,kimoja kina upana wa mita 25 na kingine mita 37,gari mpaka uwanjani,kiko eneo la Mvuti,unaweza pita njia ya chanika au mbagala,ni eneo tambalale na kuna majirani,bei haina maongezi wala sihitaji dalali.

Tel: 0656 33 50 33 / 0687 97 87 51
 

Mamndenyi

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
31,248
2,000
tambalale = tambarare
Hakijapimwa,kina umbo la pembe tatu,kiko karibu na barabara kuu,pia karibu na kituo cha daladala,unaweza jenga nyumba kubwa bila matatizo,gari mpaka uwanjani,kiko eneo la Mvuti,unaweza pita njia ya chanika au mbagala,ni eneo tambalale na kuna majirani,bei haina maongezi wala sihitaji dalali.

Tel: 0656 33 50 33 / 0687 97 87 51
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
26,335
2,000
Hakijapimwa,kina umbo la pembe tatu,kiko karibu na barabara kuu,pia karibu na kituo cha daladala,unaweza jenga nyumba kubwa bila matatizo,gari mpaka uwanjani,kiko eneo la Mvuti,unaweza pita njia ya chanika au mbagala,ni eneo tambalale na kuna majirani,bei haina maongezi wala sihitaji dalali.

Tel: 0656 33 50 33 / 0687 97 87 51

Eneo la Pembetatu
= 1/2 x Kimo x Kitako.

Ila hapa urefu wa kimo inabidi ufanye 90° na kitako.
 
Mar 16, 2014
25
0
Nina kiwanja karibu na barabara kuu,kiko pia karibu na kituo cha daladala,gari linafika mpaka uwanjani,eneo zuri sana,pameshajengeka maeneo ya Mvuti,kina ukubwa wa kutosha kujenga nyumba kubwa bila tatizo,mapana ni mita 25 na kingine mita 37,kufika unaweza pita njia ya mbagala mpaka mvuti au ya gongo la mboto mpaka mvuti,hakiko kwenye hifadhi ya barabara.Angalia attachment.

Mawasiliano: 0656 335033 / 0687 978751
 

Attachments

  • 010.JPG
    File size
    1,011 KB
    Views
    151
Mar 16, 2014
25
0
Katika manunuzi siku zote fuata utaratibu,kuanzia kwa wajumbe,serikali ya mtaa,majirani etc,ili ujiridhishe kabla ya kutoa pesa,kwa swali lako karatasi halali zote zipo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom