Habari zenu waungwana.
Kama lilivyo tangazo hapo juu, nauza eneo la kiwanja linalotosha kujenga nyumba kubwa ya familia lililopo Chanika kwa Ngwale Dar es Salaam. Eneo halipo mbali na barabara kuu ilipo. Gharama ya eneo husika ni sh. 5,000,000 (Mil. 5) pesa za Tanzania, pia kuna eneo la lingine la gharama ya Sh. 4,000,000 (Mil. 4) za kitanzania kwa anayehitaji anitafute kwa simu no 0719 863 628.
Angalizo:- Sihitaji dalali, nahitaji Direct Buyer(mnunuzi husika). karibuni Sana.
Kama lilivyo tangazo hapo juu, nauza eneo la kiwanja linalotosha kujenga nyumba kubwa ya familia lililopo Chanika kwa Ngwale Dar es Salaam. Eneo halipo mbali na barabara kuu ilipo. Gharama ya eneo husika ni sh. 5,000,000 (Mil. 5) pesa za Tanzania, pia kuna eneo la lingine la gharama ya Sh. 4,000,000 (Mil. 4) za kitanzania kwa anayehitaji anitafute kwa simu no 0719 863 628.
Angalizo:- Sihitaji dalali, nahitaji Direct Buyer(mnunuzi husika). karibuni Sana.