KIWANJA KINAUZWA

Feb 8, 2017
81
125
Kiwanja
 

Attachments

  • kiwanja.jpeg
    File size
    105.6 KB
    Views
    51

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
11,339
2,000
Mhh kwa usawa huu!, kuna shemeji yangu alikuwa na eneo lake huko Tegeta alikuwa anauza Mil 50, kuna jamaa alifika mil45 akakataa ilikuwa enzi ya JK, kwa sasa kashusha bei mpaka mil 20, hakuna mtu, alichukua mkopo, na benk wanatishia kuchukua kibanda chake...
 

wiseboy

JF-Expert Member
Mar 22, 2011
2,948
2,000
Wakuu aunza kiwanja changu kipo mtoni kijichi , dakika 15 kutoka shule ya neluka.
Kiwanja kikubwa, njoo ujionee mwenyewe, bei milion 70
Hizo bei za JK error mkuu, hiyo 70 acha kuota ndoto za mbinguni ilihal huwez fika huko had upitie mauti kwanza, kwa taarifa yako viwanja na nyumba ni vingi mnooo vinavyouzwa kwa sasa hata sijui kwa nn
 

wiseboy

JF-Expert Member
Mar 22, 2011
2,948
2,000
Mhh kwa usawa huu!, kuna shemeji yangu alikuwa na eneo lake huko Tegeta alikuwa anauza Mil 50, kuna jamaa alifika mil45 akakataa ilikuwa enzi ya JK, kwa sasa kashusha bei mpaka mil 20, hakuna mtu, alichukua mkopo, na benk wanatishia kuchukua kibanda chake...
Duuh pole yake aiseee, najua watu walivyo na wakat mgumu kwa sasa, hasa mikopo na biashara hazitoki
 

Inanambo

JF-Expert Member
Jun 26, 2011
3,466
2,000
Hizo bei za JK error mkuu, hiyo 70 acha kuota ndoto za mbinguni ilihal huwez fika huko had upitie mauti kwanza, kwa taarifa yako viwanja na nyumba ni vingi mnooo vinavyouzwa kwa sasa hata sijui kwa nn
Million 70 mtoni kijichi!!? Kiwanja tuu? Na Masaki, mbweni, ununio watauzaje?
 

wiseboy

JF-Expert Member
Mar 22, 2011
2,948
2,000
Million 70 mtoni kijichi!!? Kiwanja tuu? Na Masaki, mbweni, ununio watauzaje?
Acha auze mkuu, anadhan zile za oooh hapa panafaa shely sijui, hazipo tena! Hiyo kijichi ndio viwanja cheap kweli kweli toka warab wasumbuliwe madawa ya kulevya na kuswekwa ndani waje zao wanauza viwanja bei chee sana ili kuwakomboa waume zao!
 

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
11,339
2,000
Duuh pole yake aiseee, najua watu walivyo na wakat mgumu kwa sasa, hasa mikopo na biashara hazitoki
Ni balaa, na wengi wao walichukua mikopo bank, a kila kukicha mabank wanauza majumba ya watu walioshindwa kulipa mikopo, biashara haziendi...yaani hiyo Mil 70 anapata nyumba nzuri tena isiyohitaji matengenezo yeyote...
 

Godee jr

JF-Expert Member
Apr 17, 2012
1,475
2,000
Na mimi pia nauza. Kipo Chanika mwisho eneo linaloitwa Gogo minazi mirefu.
Urefu ni meter 42, upana meter 25. Gari inafika na imezungukwa na fensi za ukuta mbili za majirani.
Bei ni million 8. Karibuni pm tufanye biashara.

Pia nimepata wazo mbadala la kukigawa hichi kiwanja Mara mbili yaani 21 kwa 25 na kuuza 4,500,000.
So kwa atakaevutiwa anaweza kuchagua kununua chote kwa 8m au nusu kwa bei niliyotaja hapo juu. Karibuni sana wadau
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom