Kiwanja kinauzwa mzumbe morogoro

Kiwanja kinauzwa mzumbe morogoro

Replies

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2014
Posts
1,497
Reaction score
453
Kiwanja ni hekari 2 na robo bei ni maelewano,Kiko karibu kabisa na oysterbay au mahakamani ni flat kizuri kwa ujenzi wa hostels za wanafunzi wa chuo kikuu cha Mzumbe Pm kwa maelezo zaidi


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Bei inaanza 22M ila maongezi yapo ni


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Hapana ni bei Nzuri ila haina maslahi kutoka na na eneo husika,jaribu kuuliza majirani wanauzaje utapata jibu zuri


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Kiwanja ni hekari 2 na robo bei ni maelewano,Kiko karibu kabisa na oysterbay au mahakamani ni flat kizuri kwa ujenzi wa hostels za wanafunzi wa chuo kikuu cha Mzumbe Pm kwa maelezo zaidi


Sent from my iPhone using JamiiForums

ImageUploadedByJamiiForums1393954808.724889.jpg KIWANJA chenyewe hiki wakuu
ImageUploadedByJamiiForums1393954907.581726.jpg
ImageUploadedByJamiiForums1393954954.113146.jpg
ImageUploadedByJamiiForums1393955028.764310.jpg
kiko karibu kabisa na umeme na barabara ziko mahali Sawa kabisa majirani zangu ni Dr.Kabelele na Dr.kinemo Mzumbe university


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Back
Top Bottom