Kiwanja kinauzwa Mpiji Kibini

Kiwanja kinauzwa Mpiji Kibini

Remmy

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2009
Posts
4,701
Reaction score
1,810
Kiwanja kinauzwa Mpiji Kibini, nje kidogo ya jiji la Dar es slaam

Kinatoa vipande vya 20*20 vipande 16 na kila kipande ni Tsh 1.5M tu. Kwa anayetaka awasiliane na namba hii 0768190339
 
kiwanja kinauzwa mpiji kibini, nje kidogo ya jiji la dar es slaam

kinatoa vipande vya 20*20 vipande 16 na kila kipande ni tsh 1.5m tu. Kwa anayetaka awasiliane na namba hii 0768190339

mpiji kibini ndo ipo wapi hiyo?
 
Back
Top Bottom