Kiwanja kinauzwa kipo msigani mbezi malamba mawili

Disailly

Senior Member
Oct 18, 2012
130
195
Kiwanja chenye ukubwa wa mita 55 urefu x35upana kwa 29mita kinafaa matumizi ya ujenzi wa nyumba ya makazi au gesti na baa kina barabara si ya kuomba ipo na kuhusu miundo mbinu kama maji na umeme yapo karibu na hapo bei ni maelewano kwa mawasiliono piga simu namba 0754 286329 uliza Amani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom