uislam ni janga la dunia
Kwa nini?
uislam ni janga la dunia
Inabidi waunde Diamond Dome!Israel wataishi kwa upanga mpaka mwisho wa dunia. Hapo subiria majibu yao 1 to 100!
I am surprised, Iron dome imekuwa penetretable?
No no nooo! Israel give the terrorists your iron reply!
Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
Kwanza wakristo mujue waisrael sio dini inayowakubali wakristo kwanza wamamtukana yesu waasema ni mwanaharamu wa yusufu pia sio masihi kwao.wao masihi sio yesu na hajafika bado Google debate between Jews amd Christians regarding Jesus uone jinsi gani wayahudi wanavyo mchukia yesu huku wanaemkubali yesu Nabii na Masihi sisi waislaam mnatuchukia wakati Quraan ima chapter mzima inaelezea izao wake ma.mamake mmerogwa kwa chuki hao wazungu waliokuleteeni dini hio ya upagani wa ukristo hawana Nabii bado hebu nitajieni manabii toka uko wa wazungu kwanza katika old testament
Kwanza wakristo mujue waisrael sio dini inayowakubali wakristo kwanza wamamtukana yesu waasema ni mwanaharamu wa yusufu pia sio masihi kwao.wao masihi sio yesu na hajafika bado Google debate between Jews amd Christians regarding Jesus uone jinsi gani wayahudi wanavyo mchukia yesu huku wanaemkubali yesu Nabii na Masihi sisi waislaam mnatuchukia wakati Quraan ima chapter mzima inaelezea izao wake ma.mamake mmerogwa kwa chuki hao wazungu waliokuleteeni dini hio ya upagani wa ukristo hawana Nabii bado hebu nitajieni manabii toka uko wa wazungu kwanza katika old testament
Askari wa israel wakijiandaa kuishambulia gaza baada ya kipigo cha jana usiku.
![]()
Israel nation must be wiped out!!!
Hapa naona IRAN itakuwa imetengeneza roketi za kukwepa IRON DOME na kuwapatia Hizbullah, tatizo la Iron Dome ni "fire and forget" Lakini wa IRAN wakitengeneza an intelligent roketi za kubarisha altitude na mwendo kasi gafla in midair - hapo Iron Dome atashindwa ku-intercept, kwa mawazo yangu nafikiri ndio maana roketi zote mbili za Hizbullah zilifanikiwa kutua nchini Israel bila kipingamizi.Mbona marocket ya hizbullah sana yanapiga Israel ?
Shambulio limetojea baada ya ndege za kijeshi za israel kushambulia gaza na kuua wapalestina wawili.
![]()
usemayo ni kweli ila hapa wengi hawafahamu hilo mkuu cha ajabu hao wanaowashabikia hawana hata habari nao. ni upuuzi tu