Kiwanda cha Nyumbu


Elijah

Elijah

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
1,670
Likes
131
Points
160
Elijah

Elijah

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
1,670 131 160
huki kiwanda cha kutengeneza magari ya nyumbu mbona haki advance??tumechoka magari ya mitumba bahan,kila siku spana mkononi,ah
 
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
2,260
Likes
168
Points
160
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
2,260 168 160
huki kiwanda cha kutengeneza magari ya nyumbu mbona haki advance??tumechoka magari ya mitumba bahan,kila siku spana mkononi,ah
Funguka wengine tumezaliwa miaka ya tisini mwishoni!
 
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,212
Likes
101
Points
160
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,212 101 160
huki kiwanda cha kutengeneza magari ya nyumbu mbona haki advance??tumechoka magari ya mitumba bahan,kila siku spana mkononi,ah
Kile kiwanda primary objective ni kwa ajili ya kukidhi mahitaji ya jeshi, so far sidhani kama kina mpango wa large scale and assembly lines, labda wafanye review ya theme nzima ya 'Nyumbu'.
 

Forum statistics

Threads 1,236,785
Members 475,220
Posts 29,268,188