Kiwanda cha magondoro (Comfy) chaungua | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanda cha magondoro (Comfy) chaungua

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MANI, Feb 3, 2012.

  1. MANI

    MANI Platinum Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,114
    Likes Received: 1,360
    Trophy Points: 280
    ndugu wana bodi moto mkubwa umetokea kiwanda cha magodoro comfy chang'ombe.

    Updates to come!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Too bad!...chanzo nini?...kunajuhudi zozote kuuzima?
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,509
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    poleni kiwanda cha magondoro(kama ilivoripotiwa na MANI) kwa janga la moto..msijali JK yupo mjini hapa atakuja kuwapa pole
     
  4. King2

    King2 JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nipo maeneo ya Tazara hapa naona Moshi Mzito unatokea pande za chang'ombe.
     
  5. MANI

    MANI Platinum Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,114
    Likes Received: 1,360
    Trophy Points: 280
    magari mawili ya zimamoto yamefika wamefanikiwa kuupunguza !
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Poleni sana!! Chanzo nini mkuu MANI?
     
  7. MANI

    MANI Platinum Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,114
    Likes Received: 1,360
    Trophy Points: 280
    Short ya umeme walikuwepo mafundi wa tanesco na wakiwanda wanarekebisha kitu ndio ghafla hali ikawa hivyo!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,282
    Likes Received: 4,253
    Trophy Points: 280
    si wana bima
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Ni cha mzawa au mwekezaji? Kama mwekezaji anakwepa kodi huyo
     
  10. manenge

    manenge JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    its very unfortuanately na miundo mbinu yetu mibovu ya kuzima moto sijui itakaje
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Unajua siku utajatokea moto apo muhimbili tuu hawa jamaa wa fire utawashinda.
    Ni kama soko la mbeya limeungua wakati soko liko almost nyuma ya fire station.
    Yaani huwa siwaamnini kweli hawa jamaa sijui ndo mgomo baridi ambao ni endelevu.
    Ila poleni kama ilo tukio sio la kukwepa kodi kama ndio nawithdraw pole yangu!
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    dah! Hasara nyingine kwa taifa
     
  13. salito

    salito JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,099
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    unastahili like sema ndio simu dah..
     
  14. F

    FUSO JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,129
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    owner atakuwa hajalipa fungu la kumi huyo!!
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,238
    Likes Received: 9,254
    Trophy Points: 280
    nani anajua?
     
  16. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,630
    Likes Received: 2,876
    Trophy Points: 280
    BIMA Unayozungumzia wewe ni ipi...?? Hii ya Biashara Ingawa Mteja Anasota..?
    Hivi unadhani kama BIMA ingekuwa si ya kulazimishana kuna mtu angekata..?
     
  17. K

    KVM JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180

    Kuzima moto soko la Mbeya labda utumie helicopter kwa jinsi ninavyolijua mimi
     
  18. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,347
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Poleni sana!!!!!

    Bosi wa pale ni asili ya kiarabu; Tumeambiwa kuwa ni Tanesco walikuwepo mafundi. Sasa hii ni short ya Umeme kutokana na mafundi, Si kwamba labda mtu aunguze kusudi kiwanda kama kile kwani ni kikubwa sana na pale ndani ukiingia ni Magodoro yamejaa.

    Hivyo pia tuwafikirie Watanzania wenzetu wanaofanya kazi pale na pale kuna main gate moja tu.

    Sipati :photo: jinsi walivyotoka!!!!!

    Mtoa mada tupatie updates au yeyote mwenye taarifa kuhusu hali za Wafanyakazi.

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  19. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hawa watu wa viwanda vya magodoro huwa wanamichezo michafu sana wakishirkiana na wafanyakazi wa mashirika ya bima, nina mifano hai mitatu dodoma, dar
     
  20. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,618
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Dah...inatisha..."Magondoro" yakishika moto kuuzima inahitajika utaalamu na nguvu ya ziada, kuna yeyote aliepata majeraha ua kupoteza maisha?
     
Loading...