kivaz cha leo??

Junior. cux ndo kusema hujansamee, mbna kimya mwenzio? mwishowe utaninunia had mtaan mwe!
Cg umeniudhi jana nakuuliza wapi ulipo umekula ganzi haya leo sema sasahivi ilinikupangie safari huko jaman
 
bado leo mseme tena si mnajua hili thread ni continuous so jimwaye haraka hapa umetupia nin leo?
 
mwenzenu leo nimetupia kitu cha suti km manager wa bank flan kumbe deiwaka. kipimajoto na kiatu vyahucka sana a.k.a jana na leo. haya beibe nasty we umetupia nini mwana?
 
Last edited by a moderator:
mwenzenu leo nimetupia kitu cha suti km manager wa bank flan kumbe deiwaka. kipimajoto na kiatu vyahucka sana a.k.a jana na leo. haya beibe nasty we umetupia nini mwana?
 
Last edited by a moderator:
bado leo mseme tena si mnajua hili thread ni continuous so jimwaye haraka hapa umetupia nin leo?

xa beibe c nlikutel uwe unaanza kuxema ya kwako.?? bt co issu, leo niko na prezentatn jion xo kitu cha official kinausika... sut flan modo, neck tie kwa juu, black rolex mkonon plus mchomoko wa kibish.!!
 
mwenzenu leo nimetupia kitu cha suti km manager wa bank flan kumbe deiwaka. kipimajoto na kiatu vyahucka sana a.k.a jana na leo. haya beibe nasty we umetupia nini mwana?

leo itabid nikutafute sio siri walat tupge pcha moja myn.!!
 
Last edited by a moderator:
suti nyeusi..viatu vyeusi ..shati jeupe na tai nyeusi nyembamba....i pad mkononi ...naingia mitaa flan flan kwenye madili
 
We acha 2 BAGAH nimenonajeeee...!!!!,
Wa motooo..!!! ,paka The Boss katoa macho 'fisini hapa
Chezeiyaa...!!!

huko maofsini nasikia badala ya kushinda kikazi au kitaaluma wanawake wanashindana kimavazi...nani kaachia mapaja zaidi ya mwenzake n so forth ya kweli??:A S 109:
 
We acha 2 BAGAH nimenonajeeee...!!!!,
Wa motooo..!!! ,paka The Boss katoa macho 'fisini hapa
Chezeiyaa...!!!

huko maofsini nasikia badala ya kushindana kikazi au kitaaluma wanawake wanashindana kimavazi...nani kaachia mapaja zaidi ya mwenzake n so forth ya kweli??:A S 109:
 
xa beibe c nlikutel uwe unaanza kuxema ya kwako.?? bt co issu, leo niko na prezentatn jion xo kitu cha official kinausika... sut flan modo, neck tie kwa juu, black rolex mkonon plus mchomoko wa kibish.!!

Baaathiii mi metupia kitu cha jeans skirt n katishet keupe kadogo dogo jaman na chin nina maasai shoes baaasi
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…