kiuno! kiuno! kiuuuuuuno!


Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
2,108
Likes
464
Points
180
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2011
2,108 464 180
Habari Madaktari na Wauguzi,
its serious, ni cku ya 4 leo naumwa kiuno kwa upande wa kushoto, kilianza gafla nikiwa na tembea pasipo sababu yeyote, kinauma kwa ndani kias kwamba hata nikiwa kama na kibinya hakiumi, kilipata nafuu jana ila leo kimeanza tena kama mwanzo, nataka kujua hasa shida ni nini na tiba haswa nini!!

NOTE:
Toa mchango wakitaalamu zaidi na usiweke masihara tafadhali.
 
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,509
Likes
2,240
Points
280
Age
38
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,509 2,240 280
Habara Madaktari na
Wauguzi,
its serious, ni cku ya 4 leo naumwa kiuno kwa upande wa kushoto,
kilianza gafla nikiwa na tembea pasipo sababu yeyote, kinauma kwa ndani
kias kwamba hata nikiwa kama na kibinya hakiumi, kilipata nafuu jana ila
leo kimeanza tena kama mwanzo, nataka kujua hasa shida ni nini na tiba
haswa nini!!

NOTE:
Toa mchango wakitaalamu zaidi na usiweke masihara tafadhali.
kama wewe ni she mtafute boyfriend wako akinyoshe.
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,033
Likes
10,398
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,033 10,398 280
Fanya x-ray ya kiuno na ultrasound ya tumbo itakusaidia kujua tatzo nini........au naweza kukusaidia ni PM(serious)

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,228
Likes
41,175
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,228 41,175 280
Habara Madaktari na Wauguzi,
its serious, ni cku ya 4 leo naumwa kiuno kwa upande wa kushoto, kilianza gafla nikiwa na tembea pasipo sababu yeyote, kinauma kwa ndani kias kwamba hata nikiwa kama na kibinya hakiumi, kilipata nafuu jana ila leo kimeanza tena kama mwanzo, nataka kujua hasa shida ni nini na tiba haswa nini!!

NOTE:
Toa mchango wakitaalamu zaidi na usiweke masihara tafadhali.
Tabibu wangu Lady doctor hebu njoo toa tiba kwa huyu mwanadamu hapa.

Usisahau hata mimi haka kaugonjwa kananisumbua sana.....
 
Last edited by a moderator:
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
2,108
Likes
464
Points
180
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2011
2,108 464 180
no, jaribu kuwa mtafiti kabla ya ku post..me he..
 
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
2,108
Likes
464
Points
180
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2011
2,108 464 180
Nakwambia Asprin hapa nimelalia mito 2 hapa kiunoni lakin wapi..nimekanda na kupaka salimia..ndio nasikilizia..dunia ina mambo yake...!
 
Last edited by a moderator:
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,228
Likes
41,175
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,228 41,175 280
Nakwambia Asprin hapa nimelalia mito 2 hapa kiunoni lakin wapi..nimekanda na kupaka salimia..ndio nasikilizia..dunia ina mambo yake...!
Mkuu hiyo makitu ikinitokea huwa napiga Diclopar, ndani ya nusu saa unakuwa fiti kama kawa. MR Diclopar ndo mwisho wa matatizo ya hiyo makitu wakati ukisubiria tiba halisi toka kwa wataalam
 
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
2,108
Likes
464
Points
180
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2011
2,108 464 180
powa mkuu, nita amka nazo..
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Tabibu wangu Lady doctor hebu njoo toa tiba kwa huyu mwanadamu hapa.

Usisahau hata mimi haka kaugonjwa kananisumbua sana.....
si uliniambia umepona, sasa shida ni nini tena?

Btw: nivyema aende hospital kwaajili yakufanya check up maana hapa kila mtu atataja sababu zake, maana sehemu yenyewe inayoumuuma ni tata eti..., lazima akutane na majibu ya mzaha, ila akishachukua vipimo ni rahisi kujua tiba yake
 
Last edited by a moderator:
J

Joseph Isaack

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
445
Likes
2
Points
33
J

Joseph Isaack

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
445 2 33
Nenda hosp. kacheck U.T.I.
 
E

ebandio

Senior Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
107
Likes
0
Points
33
E

ebandio

Senior Member
Joined Jul 6, 2011
107 0 33
no, jaribu kuwa mtafiti kabla ya ku post..me he..
Mara nyingine maumivu ya kiuno hutokana na shida iliyo kwenye uti wa mgongo (spine) wengine wasema. Aidha hii pia hutokana na umri wa mtu na occupation yake. Ningeshauri usichelee, nenda kwa daktari wako muone upimewe na upate ushauri uliomzuri. Ninachelea kukushauri la kufanya kama bado hujatoa shida yako kwa Daktari. Kumbuka kiuno kinaweza kuuma kutokana na inflamation iliyo mwilini kutokana na vinywelea vya magonjwa kama vile vya malaria nk, au uchovu pia.

Mara nyingi hatua ya kwanza ni kupata pain killer, iki-respond unaachana nayo, lakini ikiendelea muone daktari wako. Maana ikizidi inabidi daktari wako akutume kwa mabingwa wa magonjwa ya viuno kama hivyo. Pole ndugu yangu, afya ni muhimu.
 
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
2,108
Likes
464
Points
180
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2011
2,108 464 180
aksante saaaana mkuu..stay blessed!
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,521
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,521 280
Asprin unajua madhara ya hiyo nyekundu hapo chini?
utatembelea mikono badala ya miguu siku siyo nyingi, shauri yako.
Mkuu hiyo makitu ikinitokea huwa napiga Diclopar, ndani ya nusu saa unakuwa fiti kama kawa. MR Diclopar ndo mwisho wa matatizo ya hiyo makitu wakati ukisubiria tiba halisi toka kwa wataalam
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,275,230
Members 490,947
Posts 30,536,270