Kitwanga: Yaliyotokea namuachia Mungu

Kitwanga: Yaliyotokea namuachia Mungu

Mungu gani? Mungu wa Ibrahimu na Yakobo? Ah! Mbona mungu huyo hagongi pombe? Atamwachia mungu gani? Mungu wa walevi?
 
Amwachie Mungu kwani Mungu ndiye aliyemnumnulia pombe? Hii tabia ya kukwepa kukubali makosa yetu na kujaribu kila mara tunapofanya makosa kukwepa kukubali makosa haitufikishi popote.
Una uhakika alikuwa kalewa pombe?
 
Waswahili na imani zao za kishirikina. Balozi kashfa iliyomuondoa ni ya ubadhilifu wake na Dr. Dau mbona hilo lipo wazi na tulishangaa yeye alicheleweshwaje kuondoka wakazi mwenzie aliondolewa kiustaarabu. huyu mwingine ni issue ya Lugumi na Kwenda Bungeni amekunywa satan's urine. sasa hilo nalo lina hitaj uvae miwani uone? acheni mambo ya kishirikina jaman. yaani bado mmegoa kuelimika? dr dau is gone is gone mbona anafanya maisha mengine huko aliko? si ni balozi? bado anatengeneza pesa nyingi tu huko.

Unazungumzia Ushirikina kwa waswahili Pwani? ushaskia Pwani wanaua Mabibi wenye Macho mekundu, ushaskia waswahili tunaua Albino, ushaskia tunaua Vikongwe?

Unachopaswa kujua ni kuwa Wafitini wa Dr. Dau Majibu ya Fitna yao wameyapata kwa kadri Mungu alivyojaalia hizo sababu baki nazo wewe! Tena wameondoka kwa udhalili ZAIDI.

'Falyatanaafasil fasilmutanaafisuun'.... Kama kushindana basi shindaneni kwa mambo mazuri mazuri...... sio fitna za kupika kupitia kipeperushi cha Dira.
 
aisee kumbe we ni wapwani? mi sijui kama nmetaja watu wa eneo gani. hizi ni imani za kishirikina. kama yaliyotokea yanaonekana na unayaangalia kisayansi ni ya kawaida. sijaona hapo hayo majini yamejiingizaje kusema eti ni yeye aliyesababisha....ukiwa na imani za kishirikina unakuwa na upeo mdogo sana wa kujaji. we huoni kuwa nimekueleza mambo yaliyowaondoa hao watu?

mimi pia nlishiriki kusema dr dau hafai mpe taarifa atume majini kama yatafanya kazi kwangu. wengi tu walishiriki kusema hafai amesababisha upotevu mkubwa wa pesa. sidhan kama hilo ni kosa. wewe unaleta mambo ya dini kwenye mambo ambayo yako wazo yanaonekana kabisa kuwa ni ya wazi hayana kificho?????????????????? huu ni ujinga wa waswahili wamejawa na ushirikina kila sehemu.

ingekuwa inasaidia sidhan kama leo hii waisrael wanavyochukiwa na waliowazunguka wangekuwepo. badala yake wanaowazunguka na wanaowachukia ndo wanachinjana wenyewe kwa wenyewe na wenzao wana zidi kukua. miafrika ni mijinga sana na haya maimani ya kishetani yanafanya kaz to blind people. mi nashauri watu msome muelimike na pia muwe na uwezo kwa reason. mmuamini Mungu anayesisitiza kupendana,kuheshimiana,kujaliana ,kukarimiana n.k maujinga ujinga ya kuchinjana na kudhuliana wekeni pembeni. binadamu wote wanastahili kuishi kwa amani na upendo. wa dini zote ....na ndo ujinga wa watu wengi kugombania dini... dini si jambo la kujivunia. jivunie matendo mema,upendo na ushirikiano kwa binadamu wenzako pasipo kuangalia dini zao. na ndo maana wenye akili wana mjaji mtu kwa matendo yake si dini ,rangi wala kabila.

Unazungumzia Ushirikina kwa waswahili Pwani? ushaskia Pwani wanaua Mabibi wenye Macho mekundu, ushaskia waswahili tunaua Albino, ushaskia tunaua Vikongwe?

Unachopaswa kujua ni kuwa Wafitini wa Dr. Dau Majibu ya Fitna yao wameyapata kwa kadri Mungu alivyojaalia hizo sababu baki nazo wewe! Tena wameondoka kwa udhalili ZAIDI.

'Falyatanaafasil fasilmutanaafisuun'.... Kama kushindana basi shindaneni kwa mambo mazuri mazuri...... sio fitna za kupika kupitia kipeperushi cha Dira.
 
aisee kumbe we ni wapwani? mi sijui kama nmetaja watu wa eneo gani. hizi ni imani za kishirikina. kama yaliyotokea yanaonekana na unayaangalia kisayansi ni ya kawaida. sijaona hapo hayo majini yamejiingizaje kusema eti ni yeye aliyesababisha....ukiwa na imani za kishirikina unakuwa na upeo mdogo sana wa kujaji. we huoni kuwa nimekueleza mambo yaliyowaondoa hao watu?

mimi pia nlishiriki kusema dr dau hafai mpe taarifa atume majini kama yatafanya kazi kwangu. wengi tu walishiriki kusema hafai amesababisha upotevu mkubwa wa pesa. sidhan kama hilo ni kosa. wewe unaleta mambo ya dini kwenye mambo ambayo yako wazo yanaonekana kabisa kuwa ni ya wazi hayana kificho?????????????????? huu ni ujinga wa waswahili wamejawa na ushirikina kila sehemu.

ingekuwa inasaidia sidhan kama leo hii waisrael wanavyochukiwa na waliowazunguka wangekuwepo. badala yake wanaowazunguka na wanaowachukia ndo wanachinjana wenyewe kwa wenyewe na wenzao wana zidi kukua. miafrika ni mijinga sana na haya maimani ya kishetani yanafanya kaz to blind people. mi nashauri watu msome muelimike na pia muwe na uwezo kwa reason. mmuamini Mungu anayesisitiza kupendana,kuheshimiana,kujaliana ,kukarimiana n.k maujinga ujinga ya kuchinjana na kudhuliana wekeni pembeni. binadamu wote wanastahili kuishi kwa amani na upendo. wa dini zote ....na ndo ujinga wa watu wengi kugombania dini... dini si jambo la kujivunia. jivunie matendo mema,upendo na ushirikiano kwa binadamu wenzako pasipo kuangalia dini zao. na ndo maana wenye akili wana mjaji mtu kwa matendo yake si dini ,rangi wala kabila.

Naona unajaribu kuja na hoja Mpya. Nilichokwambia ni kuwa kwa Uwezo wake Mwenyezimungu waliomzushia Uongo Dr. Dau wamedhalilika kabla ya kudhalilika Dau. Wewe hukuanzisha Uzushi dhidi ya Dau bali ulikuwa Mfuasi tu wa kushabikia uzushi usijipe Kick ya kutaka uwe sehemu ya Mjadala!
 
Hivi inakuaje Wapishi wa Fitna dhidi ya Dr. Dau wamesambaratika kwa haraka sana chini ya Miezi sita?
1) Balozi Muombeeni
2) Mlevi wa Misungwi
3) Kipeperushi cha Dira, sasa kimekanyaga Kimba Jeshini Mhariri anashughulikiwa ipasavyo tangu juzi usiku.
Aiseee pray for dira
 
kitwanga.jpg

ALIYEKUWA Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Charles Kitwanga, amesema yupo imara na amerejea nchini akiwa na matumaini mapya.

Pamoja na hali hiyo, amesema kuwa hivi sasa anajipanga kufanya kazi usiku na mchana kuhakikisha anaisaidia nchi pamoja na wapigakura wake na kuwa na maendeleo ya kweli na Jumatano ya Julai 29, ataripoti bungeni.

Kauli hiyo aliitoa Dar es Salaam jana baada ya kurejea akitokea nchini Israel ambako alikwenda kwa shughuli zake binafsi.

Alisema licha ya mtihani uliomkuta, kwa sasa yupo imara kwa ajili ya kuwatumikia wapigakura wake kwa kuwawakilisha vema ndani ya Bunge.
“Niko imara kabisa na nina nguvu na matumaini mapya, nimeingia nchini jana (juzi) nikitokea nchini Israel ambako nilikuwa na shughuli zangu binafsi. Unajua mimi ni mtaalamu (wa mawasiliano) na wewe unajua kabla sijaingia kwenye siasa nilikuwa nafanya nini.
“Kifupi ninasema nilikwenda Israel kwa shughuli zangu binafsi kabisa ambazo kwa kipindi cha wiki tatu nilizokuwa huko nimefanya. Hata wanaosema nilikwenda kulia kwa Bwana nao ni mawazo yao, maana unajua ile ni nchi takatifu kutokana na historia yake,” alisema Kitwanga.Alipoulizwa amepokeaje hatua ya kufutwa kwake kazi na Rais John Magufuli kwa kile kilichoelezwa ni ulevi, alisema kwa sasa hawezi kusemea jambo hilo kwani aliyemteua ndiye mwenye mamlaka ya kumwajibisha.
“Rais ni mtu mkubwa anaweza kufanya jambo lolote ili mradi havunji sheria, hata kilichotokea kwangu ni mamlaka yake halali, ingawa Mungu ndiye muweza wa kila jambo. Mimi ni Mkristo safi, nasi tumefundishwa kusamehe saba mara sabini na kusahau yaliyopita,” alisema.Akieleza mikakati yake, Kitwanga alisema kuwa baada ya kuripoti bungeni wiki ijayo, atakuwa na ziara ya wiki tano ndani ya jimbo lake ambako atazungumza na wapigakura wake na kueleza yaliyomsibu hatua kwa hatua.
“Sitaki kuingia ndani sana ila mengine nitayasema nikiwa jimboni, lakini si kwa lengo la kubishana na mtu, na uzuri kila hatua ambayo nimepitia hata wapiga kura wangu walikuwepo kwa uwakilishi wa madiwani wa Misungwi ambao walikuwa mjini Dodoma,” alisema.Mei 21, mwaka huu, Rais Magufuli alimng’oa Kitwanga kuhudumu kama Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi kutokana na madai ya ulevi, huku taarifa zaidi za ndani zikieleza kuwa alianza kushughulikiwa bila yeye mwenyewe kujua.
 
NNani alimpa kibali cha kusafiria?tuanzie hapo.

swissme
 
Hivi inakuaje Wapishi wa Fitna dhidi ya Dr. Dau wamesambaratika kwa haraka sana chini ya Miezi sita?
1) Balozi Muombeeni
2) Mlevi wa Misungwi
3) Kipeperushi cha Dira, sasa kimekanyaga Kimba Jeshini Mhariri anashughulikiwa ipasavyo tangu juzi usiku.
Nayeye atashughulikiwa tu
 
Huko israel hakukuwa na vyombo vya habari?hajui kiwa mikutano ya kisiasa sasa ni marufuku mpaka hapo itakapotangazwa tena?
 
Back
Top Bottom