Kituo cha polisi Manzese Tip Top kimechomwa moto | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kituo cha polisi Manzese Tip Top kimechomwa moto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Feedback, Jul 6, 2011.

  1. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,944
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Kuna habari vurugu zimetokea Manzese Tip Top kati ya vijana na polisi wakigombea maiti na inasemekana kituo cha polisi kimechomwa moto.
    Tunaomba mlio Manzese mtupe undani wa tukio lenyewe.

    Habari nilizozipata sasa hivi ni kuwa polisi wanatumia mabomu ya machozi na risasi za moto kutawanya vijana wenye hasira tuendelee kufahamishana.
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 4,257
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    Kunani leo!!
     
  3. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Leo kaz ipo. Toka Mwanza had Manzese.
     
  4. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Da! Hii nchi sasa sijui tunaelekea wapi. Asubuhi tumesikia Mwanza wamachinga wameuawa na polisi baada ya kufyatuliwa risasi za moto, sa hizi tena Manzese. Na huu ni mfululizo tu wa mauaji. Tunakoelekea...!?
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 892
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Watasema hayo ni majimbo ya chadema
     
  6. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 782
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    I see, unajua sana kuoanisha mambo! Mauaji kwenye majimbo ya Chadema!
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 26,828
    Likes Received: 10,140
    Trophy Points: 280
    Hatuna polisi tuna vibaka waliopewa uniform na silaha, ukibisha nita-prove, mmoja juzi kagonga raia pale Riverside kwenye Zebra tena gari yenyewe ya polisi ilikuwa kwenye wrong-side, yaani alivyoona kuna foleni kubwa akaamua (kwakua yeye ni askari) apite the other side, mshkaji anakatisha zebra hana hili wala lile anashtukiza gari hili hapa...........wauwaji wakubwa hawa..shen............zao
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 11,635
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Wale walinzi wa mkulu wasioonekana hawajapata mlo wao siku nyingi baada ya gwiji wao kufa sasa wanajitafutia wenyewe chakula ndiyo maana kila leo ajali mara polisi wametwanga watu risasi nk.
     
  9. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    WaTanganyika mtamalizana wenyewe kwa wenyewe. tafadhali eleweni kuwa nchi ni yenu wote.
     
  10. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,833
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Oyaaa!ina maana huko manzese hakuna member wa JF,aliweke sawa(athibitishe)hili...maana tayari tunajadili ishu as if imethibitika!
     
  11. T

    The Priest JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,026
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hilo ndilo neno la kuzungumza kwny matatizo!
     
  12. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    Haa kumbe, nilikuwa sijui kama mkulu anao walinzi wasioonekana.
     
  13. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,962
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Du unaona mbali kweli
    Ulijuaje?
     
  14. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,972
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Mwaka huu mpaka watumalize kwa risasi katika jitihada zao za kujihalalishia kutawala
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,966
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Walikuwa wakigombea maiti ya kijana aliyefariki
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Majimoto......za siku mdau........naikumbuka sana BIASHARA YA UCHAWI SIION ILE SRIDI,
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,471
    Likes Received: 19,862
    Trophy Points: 280
    watu wamechoka
     
  18. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2011
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,499
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Hatumalizani, hizo ni tafrani zitazozaa maendeleo. Fikiria zanzibar ilikotokea kuanzia mapinduzi - kumwaga damu za wafuasi wa cuf hadi sasa muafaka.
    Hata Tanganyika lazima ipite njia hiyohiyo; tafrani hizo zinasabaisha watu kuheshimiana.
    Sijui kama anafuatilia bunge: wakati wa kujadili misamaha ya kodi wapinzani walikataa sheria hiyo lakini ccm wakawabeza sana; ilipokuja kujadiriwa bajeti ya waziri mkuu wabunge wa ccm wakasema kama kuna kitu kitaua nchi hii ni misamaha ya kodi. Sasa mtu kam huyo kwa nini usimzabe kibao!
     
  19. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,067
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Moja kwa moja hii mibonge ya CCM ni mi 'ngumbalu' sasa kwa stahili hiyo mbona na yenyewe imeona kuwa ni balaa, na pindi ilikuwa inazomeaa .............................. hovyooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo!!!!!!!!!!
     
  20. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 15,057
    Likes Received: 3,084
    Trophy Points: 280
    Ni kweli Tanganyika tulikuwa tumepungukiwa na heshima na hasa masultani wa magogoni,ngoja sahvi tutiane bakora kwanza ili adabu irudi...she...zi taipu
     
Loading...