Wakili wa shetani
JF-Expert Member
- Nov 22, 2022
- 2,159
- 4,078
Karibu jamii zote za wanyama utaona hili jambo la mama kumpenda sana mtoto wake. Ng'ombe, mbuzi, kuku, sokwe, binadamu nk nk. Ni kitu gani kinafanya wanyama wawapende watoto wao?
Mama haitaji sababu kumpenda mwanae aliyekaa tumboni mwake miezi tisaKaribu jamii zote za wanyama utaona hili jambo la mama kumpenda sana mtoto wake. Ng'ombe, mbuzi, kuku, sokwe, binadamu nk nk. Ni kitu gani kinafanya wanyama wawapende watoto wao?
Sababu ni mtoto wake, unauliza jibu? Wewe vitu vyako huvipendi?Karibu jamii zote za wanyama utaona hili jambo la mama kumpenda sana mtoto wake. Ng'ombe, mbuzi, kuku, sokwe, binadamu nk nk. Ni kitu gani kinafanya wanyama wawapende watoto wao?
Mama pia anahitaji sababu ya kumpenda mtoto , kwanza awe anampenda baba yake na uhakika wa matunzo na mazingira salama bila hivyo mimba anaweza itoa🤔Mama haitaji sababu kumpenda mwanae aliyekaa tumboni mwake miezi tisa
Ng'ombe na Kuku nao wanatambua hiki ni mali yetu?Sababu ni mtoto wake, unauliza jibu? Wewe vitu vyako huvipendi?
Of course! Kwa nini kuku anapambania watoto wake yuko tayari kupigana na mwewe? Jaribu kumpa chakula mbwa, akianza kula nenda kajaribu kumnyang'anya ndipo utaelewa somo!Ng'ombe na Kuku nao wanatambua hiki ni mali yetu?
Ugonjwa wa akili ila kimsingi unafaa kuwa wa kiroho kivip?kuna vitu hata sayansi haiwezi kuvielezea.
ndio maana ukikosa huo upendo tunakuhesabu kwamba ni mgonjwa wa akili,ila kimsingi unafaa kuwa ugonjwa wa kiroho.
maana muunganiko uliopo kati ya mama na mtoto au baba na mtoto ni wa kiroho sio wa kiakili.Ugonjwa wa akili ila kimsingi unafaa kuwa wa kiroho kivip?
Thibitisha , sio porojo tu🤔maana muunganiko uliopo kati ya mama na mtoto au baba na mtoto ni wa kiroho sio wa kiakili.
mwanao akiwa na huzuni au maumivu hata wewe mzazi unakosa amani kabisa.
Thibitisha , sio porojo tu🤔
Kajuaje ni kiroho ndio nasubiri uthibitisho kwa hamu
sawa.Ni mtu mmoja tu anayechukiwa na mama yake japa duniani huyu si mwingine bali ni mwana wa ibilisiLucas Mwashambwa
Kajuaje ni kiroho ndio nasubiri uthibitisho kwa hamu
nithibitishe kwa kutumia nini unaweza kuthibitisha mambo ya kiroho au umevimbiwa maboga??Thibitisha , sio porojo tu🤔