Iceberg9
JF-Expert Member
- Nov 6, 2012
- 28,116
- 54,678
Nilikataa wito wa upadri ila nijiwekei mke ndani huh uhila naona nimepoteza
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
Njoo hapa,... Kwani imetumika na nani?Ila mmezidi japo mmbadilike, tunataka vitu vitamu jamani mtutunzie hiyo malighafi ili mume nije kufaidi jamani itumike hata kwa 10% hiyo 90% nije kufaidi mume
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23] [emoji23] [emoji23] Muitunze banah sio kuigawa tu kama pipiNjoo hapa,... Kwani imetumika na nani?
Mnaongea as if tunajigi jigi na punda na siyo nyie.
Kwendeni zenu! K zetu mnatupangia matumizi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]na badooo! Kwani nyie mbona mnatumia nanilii zenu hadi mkija kutuoa zimekuwa vibamia hatusemi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] [emoji23] [emoji23] Muitunze banah sio kuigawa tu kama pipi
Sent using Jamii Forums mobile app
Ukishindana na sisi mtapata shida sana, sisi madushe yetu jinsi yanavyotumika ndiyo yanazidi kuwa yenye thamani yanarefuka, ila kwenu ni tofauti kidogo, nitunzie nije kufaidi kitumbua chakoKwendeni zenu! K zetu mnatupangia matumizi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]na badooo! Kwani nyie mbona mnatumia nanilii zenu hadi mkija kutuoa zimekuwa vibamia hatusemi[emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]tena umenikumbusha. Ngoja nikakigawe. [emoji23][emoji23][emoji23].Ukishindana na sisi mtapata shida sana, sisi madushe yetu jinsi yanavyotumika ndiyo yanazidi kuwa yenye thamani yanarefuka, ila kwenu ni tofauti kidogo, nitunzie nije kufaidi kitumbua chako
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahhahaha pole sana mkuu, hawa viumbe Wanatushinda tabiaYaani kuna mchuchu mmoja alinisumbua kweli, sikukata tamaa siku akaingia 18 zangu,,,,,siku hiyo nilisimika kitu nikaona kama bado hakijasalimia panapo, kuangalia kwa makini kumbe kitu yote imesalimia mule lakini si sense chochote ni kama gunia asee yaani mbili tatu nne Papuchi inatoa hewa tu... nikamwambia aondoke mpaka leo ananiatafuta sitaki hata kupokea simu yake
Nakusubiri[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]tena umenikumbusha. Ngoja nikakigawe. [emoji23][emoji23][emoji23].
Na hapo kajitahidi hajamalizia wanawake wa jf kajitahidi sanaaKweli zama zinabadilika. Kipindi cha nyuma wanawake ndiyo walikuwa wanawalalamikia wanaume, lakini siku hizi wanaume ndiyo wanalia lia , wamebakiza tuu kusema tumewapa ujauzito tukawakataa[emoji23][emoji23][emoji23]
Kaka hii midawa ya kuzuia mimba sijui vijiti vinaharibu sana Pochi manyoya za Wake/ Dada zetu yaani utamu hakuna hasa ukiwa na Kibamia ndiyo utaishia kuogelea.Sijawahi kuleta uzi wa kutaja hiki kiungo lakini leo imenibidi niseme tu.
Hawa Binadamu wenzetu wa jinsia ya KE.. papuchi zinatumika mpaka inakuwa nadra kupata zile ambazo kwa wale tuliokuwepo miaka ya 70's na 80's tulikuwa tunakutana na magate kadhaa na matuta Yaliyokuwa yanasisimua Wakati wa faragha Ukimuingilia mwanamke.
Sjui nini kimewasibu mabinti Siku hizi... Unaweza kukaona kadogo lakini Mkienda Wagalatia Guest House unakuta zile kuta za ndani zote hazipo.. Ni mwendo wa High way tu bila bumps!!
Sent using Jamii Forums mobile app
Na ndiyo lililokuwa lengo lake
Wapi?
HahahahhahaKilichowakuta wanawake nyoka ndio anajua maana ndio waliongia mkataba kule Eden sis(Adam) tulikua tumelala,
Sent using Jamii Forums mobile app
Ww utaitumia ya kwako kwa % ngapi ili mkeo naye aje afaidi?Ila mmezidi japo mmbadilike, tunataka vitu vitamu jamani mtutunzie hiyo malighafi ili mume nije kufaidi jamani itumike hata kwa 10% hiyo 90% nije kufaidi mume
Sent using Jamii Forums mobile app
madereva wa bodaboda.Sasa nani kawabomoa? Si nyie hao hao wanaume?