Anakula hadi vitukuu,,,Izo gates na bumps utakuta kwa single mother aliezalishwa akiwa 18 up to 24.Usipoteze muda kwa hao slay qeen.Af kama umekula kuanzia miaka ya 70 tuachie hawa watoto na sisi tuwakule broo kalee wajukuu au ndio kikokoto ama korosho?.
Yaani uko sahihi 100%, ukiwa na tupesa na hamu ya kula papuchi utawamaliza.Labda mi niseme tu.. Kwa utafiti wangu Mdogo... Kila mwanamke ni malaya kwa namna yake... (samahani lakin) Nasema hivi kwa sababu, ulimwengu wa leo. .lifti ya gari inamfanya mwanamke akupe papuchi, ofa ya bia, anakupa papuchi.... unakutana na binti leo ukuomba namba jion kakuomba pesa ya kodi... Anagawa Uke, akitaka pesa ya saloon Anagawa uke...
Kwa hyo tunao Malaya wa barabarani na malaya waliotulia ndani wakichezea simu zao.
Sent using Jamii Forums mobile app
Leo nyuzi zote ni wadada tuu tunalalamikiwa[emoji23][emoji23][emoji23]
Tumewashika pabaya.
Kweli zama zinabadilika. Kipindi cha nyuma wanawake ndiyo walikuwa wanawalalamikia wanaume, lakini siku hizi wanaume ndiyo wanalia lia , wamebakiza tuu kusema tumewapa ujauzito tukawakataa😂😂😂
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] ka picha ka papuchi pana au??
Weka picha kulingana na content ya uzi wako[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] ka picha ka papuchi pana au??
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwani we mkuu huwatumiiKwani wanao watumia hao wanawake ni viumbe kutoka sayari nyingine?
Sent using Jamii Forums mobile app
Soma hiyo....Labda mi niseme tu.. Kwa utafiti wangu Mdogo... Kila mwanamke ni malaya kwa namna yake... (samahani lakin) Nasema hivi kwa sababu, ulimwengu wa leo. .lifti ya gari inamfanya mwanamke akupe papuchi, ofa ya bia, anakupa papuchi.... unakutana na binti leo ukuomba namba jion kakuomba pesa ya kodi... Anagawa Uke, akitaka pesa ya saloon Anagawa uke...
Kwa hyo tunao Malaya wa barabarani na malaya waliotulia ndani wakichezea simu zao.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ila mmezidi japo mmbadilike, tunataka vitu vitamu jamani mtutunzie hiyo malighafi ili mume nije kufaidi jamani itumike hata kwa 10% hiyo 90% nije kufaidi mumeLeo nyuzi zote ni wadada tuu tunalalamikiwa[emoji23][emoji23][emoji23]
Tumewashika pabaya.
Wabane sio kila mwanaume aonje,Kwani wanao watumia hao wanawake ni viumbe kutoka sayari nyingine?
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwani hizo malighafi za mnato na mbano zipo tena, nikiipata tu on spot ndoa hapo hapoNi nyie ndo mmebomoa hizo kuta kisha mnahoji kilichowasibu.
Halafu umetembea na wangapi hadi ufanye hitimisho?
Kwani hizo malighafi za mnato na mbano zipo tena, nikiipata tu on spot ndoa hapo hapoNi nyie ndo mmebomoa hizo kuta kisha mnahoji kilichowasibu.
Halafu umetembea na wangapi hadi ufanye hitimisho?