Kitu gani kimewasibu Wanawake??

Kitu gani kimewasibu Wanawake??

Labda mi niseme tu.. Kwa utafiti wangu Mdogo... Kila mwanamke ni malaya kwa namna yake... (samahani lakin) Nasema hivi kwa sababu, ulimwengu wa leo. .lifti ya gari inamfanya mwanamke akupe papuchi, ofa ya bia, anakupa papuchi.... unakutana na binti leo ukuomba namba jion kakuomba pesa ya kodi... Anagawa Uke, akitaka pesa ya saloon Anagawa uke...

Kwa hyo tunao Malaya wa barabarani na malaya waliotulia ndani wakichezea simu zao.

Sent using Jamii Forums mobile app
Yaani uko sahihi 100%, ukiwa na tupesa na hamu ya kula papuchi utawamaliza.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kutumia mtumie nyie kulalamika mlalamike nyie
 
Labda mi niseme tu.. Kwa utafiti wangu Mdogo... Kila mwanamke ni malaya kwa namna yake... (samahani lakin) Nasema hivi kwa sababu, ulimwengu wa leo. .lifti ya gari inamfanya mwanamke akupe papuchi, ofa ya bia, anakupa papuchi.... unakutana na binti leo ukuomba namba jion kakuomba pesa ya kodi... Anagawa Uke, akitaka pesa ya saloon Anagawa uke...

Kwa hyo tunao Malaya wa barabarani na malaya waliotulia ndani wakichezea simu zao.

Sent using Jamii Forums mobile app
Soma hiyo....

From profile picture to proper future
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom