kitu cha TAZARA

englibertm

JF-Expert Member
May 1, 2009
9,251
2,000
 

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Ooyooo penye miti hakuna wajenzi ni migomo na magofu wala hatuna uchungu nayo na laiti ingekuwa bado mikononi mwa machina naona ingekuwa mbali sana na hata hao machina wanasikitika kwa kufilisika na yote haya ni usultani wa kisiasa tu na umangi wa kwenye korido
 

Red Scorpion

JF-Expert Member
Feb 1, 2012
5,744
2,000
Bila uongozi wa kimagumashi wa MAGAMBA nchi hii tungekuwa mbali sana, yaani inatia hasira sana kuendelea kuwapa nafasi hawa walafi!
 

KyelaBoy

JF-Expert Member
Nov 9, 2008
206
0
nifuteni machozi jamani, mwazo wa reli hadi mwisho wake ilikuwa raha tupu, ila nyama za SARANDA SIJUI ILIKUWA NI KUKU AU MWEWE MAANA HAZIISHI KILA SIKU ZIPO TUUU ACHA BWANA!!!!!!!!!

Saranda si ni reli ya kati,Tazara hakuna nyama za Saranda
 

WAKABAMBEE

JF-Expert Member
Feb 3, 2012
607
250
Unalazimisha Eeeeh!! hahahaaaaaa!!

isiwe tabu vile vile chuikueni reli yenu maana yetu mmeshaiua poa tuuuuuuuuu.
miaka ile ya 70 , tulifurahia honi ya mjerumani, zikaja zile class 88, 90 acha bwana mwanzo mwisho ni kuchungulia dirishani tu hasa kwenye kona
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom