Kitoto Cha Nursery School

Kitoto Cha Nursery School

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Posts
7,621
Reaction score
4,312
Katika Daladala Kitoto cha Nursery kinaimba!
"Baba angekua Jogoo halafu Mama ni Kuku!
Mimi ningekua Kifaranga!

Watu wote Kimya!
Kikaendelea - Baba angekua Beberu halafu Mama ni Mbuzi!
Mimi ningekua Ndama!

Konda akaona kinamzingua! Akakiuliza je Baba yako angekua ni Mlevi
halafu Mama yako ni Malaya ungezaliwa nani?
Kile Kitoto kikamwambia Konda mimi ningekua Konda wa Daladala!

Nawatakia Ijumaa Njema!
 
Back
Top Bottom