Kitila Mkumbo: Wapinzani wa Tanzania wana ugonjwa wa kupinga kila kitu, apongezwa kupona ugonjwa huo

G Sam

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
10,917
2,000
Katibu mkuu wa wizara ya maji, uvuvi na umwagiliaji Prof. Kitila Mkumbo ameibuka baada ya ripoti ya pili ya sakata la mchanga na kudai kuwa wapinzani wa Tanzania wanaugua ugonjwa wa kupinga kila kitu na kwamba wanatakiwa kumuunga mkono rais Magufuli kuokana na sakata la mchanga. Ameyatoa hayo katika moja ya akaunti zake za mitandao ya kijamii.

Aidha baada ya kutoa maoni hayo na kuwataka wapinzani kumpongeza rais Magufuli, wameibuka mashabiki wake na kumpongeza kwa kupona ugonjwa huo.

"Hongera sana ndugu Kitila, hatimaye tumegundua kuwa daktari mzuri wa kuponya ugonjwa wa kupinga kila kitu ni serikali, naona kuwa umepona kabisa baada ya kuingia kwenye matibabu ya serikali". Wameandika baadhi ya mashabiki wake wakihashiria kumpongeza.
 

jiwe angavu

JF-Expert Member
Aug 28, 2015
2,801
2,000
Hawa ndio wakitumbuliwa wanaanza kulia kama watoto wadogo..muda utasema tu..hutakaa hapo milele..mnafiki mkubwa wèwe
 

Azizi Mussa

Verified Member
May 9, 2012
8,688
2,000
Prof. Kitila namjua vizuri, hajawahi kuwa mpinga kila kitu wala kukubali kila kitu. Huwa anapenda kuchallenge lakini pia anapenda kuwa challenged. Mimi mwenyewe nishawahi kumchallenge Mara kadhaa na akanielewa.

Lamsingi tu uwe na hoja sio kushout!
 

mangatara

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
14,553
2,000
Kweli naona dakitari wa kumtibu kapatikana. Kuukwaa ukuu sio mchezo. Utaacha kumsifia banyani pamoja na ubaya wake. ila kiatu chake dawaaa
 

Panda II

Senior Member
May 25, 2017
174
500
Prof. Kitila namjua vizuri, hajawahi kuwa mpinga kila kitu wala kukubali kila kitu. Huwa anapenda kuchallenge lakini pia anapenda kuwa challenged. Mimi mwenyewe nishawahi kumchallenge Mara kadhaa na akanielewa.

Lamsingi tu uwe na hoja sio kushout!
Huyu ni mkumbo mpya sio yule unayejua siku akikosoa serikali ya CCM ntakutumia pesa m pesa
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
21,227
2,000
Yea huo ugonjwa ili mtu apone ni kupitia dawa mujarab iitwayo uteuzi.

Mkumbo na Mghwira washalamba hiyo dawa. Na wamepona.

Ujinga na unafiki unalimaliza taifa.
 

Azizi Mussa

Verified Member
May 9, 2012
8,688
2,000
Kitila mkumbo hana jipya lolote, tumbo linamsumbua tu
Kitila in miongoni mwa watanzania wachache ambao no very resourceful. No MTU ambaye no very rational and flexible. Kabla hukauona udhaifu was mwenzako, unatakiwa kujiuliza we we una ujuzi gani kumzidi.
 

tweenty4seven

JF-Expert Member
Sep 21, 2013
12,211
2,000
904875966199201ad7de6cfb2c7ec5f1.jpg
 

Panda II

Senior Member
May 25, 2017
174
500
Kukosoa sio sifa, sofa kubuni au kutenda
Inategemea swala limekosewa katika ngazi ya URAIS huwez kubuni na kutenda, unakosoa alafu Rais anatenda kama mwakilishi kwenye hiyo ngazi, ukosoaji umeleta changamoto ya utendaji na ubunifu.
 

Azizi Mussa

Verified Member
May 9, 2012
8,688
2,000
Inategemea swala limekosewa katika ngazi ya URAIS huwez kubuni na kutenda, unakosoa alafu Rais anatenda kama mwakilishi kwenye hiyo ngazi, ukosoaji umeleta changamoto ya utendaji na ubunifu.
Kwa mini usishauri namna ya kuboresha kama Luna maboresho yanahitajika?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom