Kiteto watahadharisha kamati kuu ya CCM Taifa

Kiteto watahadharisha kamati kuu ya CCM Taifa

JAMHURI

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Posts
449
Reaction score
60
WANANCHI Wilayani Kiteto mkoani Manyara, wameitahadharisha kamati kuu ya CCM Taifa, inayofanya utafiti juu ya Jimbo hilo kutodanganywa kuwa aliyetangazwa kura za maoni hana ubavu kupambana na UKAWA
Wakizungumza kwa nyakati tofauti kwenye vikao mbalimbali vya vyama, wamesema hawajakoa kumchagua kiongozi aliyetangazwa kupeperusha bendera ya CCM.

"Anayesema Emmanuel Papian hawezi kushinda uchaguzi ujao ni adui wa demokrasia tena sio mzalendo mwenye kuitakia kiteto mema"alisema mmoja wa wananchi wilayani humo.

Alisema mpinzani wa Papian ambaye ni mshindi kura za maoni CCM ni mbunge aliyemaliza muda wake Benedict Ole Nangoro amedaiwa kutoridhika na matokeo hayo na kukata rufaa.
 
Pole sana mkuu, ni wazi maoni yako yanaonyesha mapenzi kwa huyo mgombea uliyemtaja na si maoni ya wana Kiteto kama unavyojaribu kuuaminisha umma. Kumbuka matokeo ya kura za maoni yametoa picha ya mpasuko mkubwa wa jamii ya Kiteto kwa wagombea wawili walioongoza, kwa kila mmoja kuungwa mkono na sehemu moja kuu ya wana Kiteto. Aidha, wote wawili hawa ni wahusika wakuu wa mgogoro mkubwa wa Kiteto uliopelekea kutoweka kwa amani na vifo kutawala vya watu katika kipindi kifupi. Kwa kuyazingatia yote haya basi ni vyema Kamati Kuu ya CCM ikawaweka kando hawa mafahali wawili na kuteua mtu ambaye atawaunganisha wana Kiteto na kurudisha umoja uliokuwepo hapo kabla. Tuwasaidie wana Kiteto kwa kuiomba CC kuzingatia hali halisi ya Kiteto ilivyo kwa sasa. Mungu awatangulie wana CC wafikie uamuzi wa kuturudisha pamoja wana Kiteto.
 
We JAMHURI ni mmoja kati ya watu wajjinga sana sana. . . . . .
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom