kiteto tunataka kuvua ngwanda na kuvaa uzalendo

kiteto tunataka kuvua ngwanda na kuvaa uzalendo

singidadodoma

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Posts
4,394
Reaction score
1,538
Tunawapaongeza ACT kwa uchaguzi huru na haki ulifanyika hapo jana viongozi mlichaguliwa msikate tamaa kwa kebehi kutoka kwa wabakaji wa demokrasia wasiojua kukubaliana na kutokubaliana kiungwana.

Pili nawasisi muanze kampeni ya kuzunguuka nchi nzima kutangaza ACT kwani hata mbuyu ulianza kama mchicha nina hakika mtatoa somo kubwa october mwaka huu.

Mwisho kwa niaba ya wanakiteto tunawaomba mje haraka mkoani manyara haswa wilaya ya kiteto kuna mamia ya vijana wanawake na wazee wanataka KUVUA GWANDA NA KUZAA UZALENDO.
 
Kiteto ipi Mkuu jaribu kuwa mstaarabu usitusemee wana kiteto.kiteto hapa mjini sijaona ofisi wala bendera ya Act labda unijulishe Mkuu au labda Mwandiga kuna mtaa unaitwa Kiteto
 
Tunawapaongeza ACT kwa uchaguzi huru na haki ulifanyika hapo jana viongozi mlichaguliwa msikate tamaa kwa kebehi kutoka kwa wabakaji wa demokrasia wasiojua kukubaliana na kutokubaliana kiungwana.

Pili nawasisi muanze kampeni ya kuzunguuka nchi nzima kutangaza ACT kwani hata mbuyu ulianza kama mchicha nina hakika mtatoa somo kubwa october mwaka huu.

Mwisho kwa niaba ya wanakiteto tunawaomba mje haraka mkoani manyara haswa wilaya ya kiteto kuna mamia ya vijana wanawake na wazee wanataka KUVUA GWANDA NA KUZAA UZALENDO.

Hii honeymoon ikishaisha mje mtupe mrejesho kuhusu maisha ya ndoa ya mitala yalivyo act tanzania vs act wazalendo
 
Kiteto ipi Mkuu jaribu kuwa mstaarabu usitusemee wana kiteto.kiteto hapa mjini sijaona ofisi wala bendera ya Act labda unijulishe Mkuu au labda Mwandiga kuna mtaa unaitwa Kiteto

inapoingia inatakiwa uvumilie wala usifumbe macho tulia Hivyohivyo.
 
inapoingia inatakiwa uvumilie wala usifumbe macho tulia Hivyohivyo.

Vijana wenyewe km ndio nyinyi Zitto kala hasara sasa ndio nini hichi umeandika mkuu.Act ipo mitandaoni tu hata Dar umeona wapi bendera ya Act.nilitaka kusahau Mkuu upo Act Limbu au Act Zitto
 
Kama ndivyo kweli basi kiteto wakapimwe akili kama ziko sawa sawa. Watu tunataka kuondoa udhalimu wa ccm, mnatuletea tena kachama haka. Hii ni kuhujumu maslahi ya wanachi tu. Mnawaongezea mzigo bila sababu. Poor act
 
Haa haa huko kiteto hakuna ofisi ya ccm? Nendeni huko, maana act-wazalendo ni tawi la ccm.
 
(jaribu kuwa mstaarabu usitusemee wana kiteto.kiteto hapa mjini sijaona ofisi wala bendera ya Act labda unijul)

Acha kukurupuka na akili za viroba na ugolo we chagadema soma post vuzuri na uielewe halaf ndio ucoment.
 
Acha uchizi ww,usiwasemee wenzako ww jisemee mwenyewe usiwasemee wengine,au wewe ndio kiteto?pumbavu kabisa
 
Potelea mbali hata kama mtatuita kiteto wehu ! Tumedhamilia kuvua ngwanda na kuvaa uzalendo MMEZUDI KUTAFUTA RUZUKU PEKE YETU -HAIWEZEKANI RUZUKU IFIKE KILIMANJARO HALAF SISI TUISHIE KUCHANGISHANA KILA LEO JWA AJILI YA KUKODI FREM NA KUZIFANYA OFISI.
 
Kiteto nako kuna watu, kule kuna wanyama hamuwaoni wanavyouana na bado Wako ccm
 
Tunawapaongeza ACT kwa uchaguzi huru na haki ulifanyika hapo jana viongozi mlichaguliwa msikate tamaa kwa kebehi kutoka kwa wabakaji wa demokrasia wasiojua kukubaliana na kutokubaliana kiungwana.

Pili nawasisi muanze kampeni ya kuzunguuka nchi nzima kutangaza ACT kwani hata mbuyu ulianza kama mchicha nina hakika mtatoa somo kubwa october mwaka huu.

Mwisho kwa niaba ya wanakiteto tunawaomba mje haraka mkoani manyara haswa wilaya ya kiteto kuna mamia ya vijana wanawake na wazee wanataka KUVUA GWANDA NA KUZAA UZALENDO.


Mkulima wa Kiteto ACT ni kupambana na Chadema na si kwamba mnafanya siasa ? Kweli kama kupambana na Chadema mtaweza ?
 
ACT msitusahau huku pwani njooni mkuranga-mkamba-kiparang'anda-kimanzi mchana- kisiju mpaka Rufiji tunawasubiri TUVUE NGWANDA TUVAE UZALENDO.
 
Back
Top Bottom