kiteto tunataka kuvua ngwanda na kuvaa uzalendo

kiteto tunataka kuvua ngwanda na kuvaa uzalendo

ACT msitusahau huku pwani njooni mkuranga-mkamba-kiparang'anda-kimanzi mchana- kisiju mpaka Rufiji tunawasubiri TUVUE NGWANDA TUVAE UZALENDO.

Nyie huko ni mboga ya ccm na ndoa za utotoni tunawaachia
 
Acha ushamba we mtoa mada kama na wewe ushakunywa uji wa mgonjwa usiwasemee wenzio jisemee wewe peke yako na roho yako.
 
Mbona na nyie huko kaskazini ikiweno kilimanjaro mnawatoa utamu mabinti zenu wakiwa wadogo mbona si hatusemu ! Mwayaona ya wenzenu tu baya zaidi mtoto kike wa chagadema hana thamani hata urithi hana kwa baba matokeo yake wanauwa waume zao wapate mali
 
Back
Top Bottom