Kitendawili ?Tega nikutege ?Mwiba huyu ni mdudu anaitwa jina gani?


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,976
Likes
5,348
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,976 5,348 280
nzi-png.366530

MTIHANI WANGU WENGI WATAFELI HAPO.....
 
Clueless14

Clueless14

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2014
Messages
2,786
Likes
3,646
Points
280
Clueless14

Clueless14

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2014
2,786 3,646 280
Karunguyeye
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
8,750
Likes
6,731
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
8,750 6,731 280
Mkuu ni aina fulani ya nzi pori jina silijui ila wanakaa sana mpori na ukitaka kumwona wee jisaidie haja kubwa msituni hapo hapo anatokea na vilevile kuna jamii ingine kama huyohuyo ila wao wanakuwaga na rangi ya blue kwa migongoni
 
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
6,955
Likes
268
Points
180
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
6,955 268 180
..."insect" kama sijakosea, nilisikia wanamuita hivyo...
 
shaks001

shaks001

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
1,254
Likes
860
Points
280
shaks001

shaks001

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
1,254 860 280
Mdudu "helkopta".Zamaniiii tulikuwa tunamuita hivyo.
 
shaks001

shaks001

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
1,254
Likes
860
Points
280
shaks001

shaks001

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
1,254 860 280
Macho yake kama taa za Verossa.
 

Forum statistics

Threads 1,236,923
Members 475,327
Posts 29,273,063