Kitanda na godoro vinauzwa

Kitanda na godoro vinauzwa

Posho City

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2012
Posts
648
Reaction score
418
Ndugu wadau mimi nimepata uhamisho kikazi toka Dar kwenda Geita kwahyo nataka niuze vitu vinavyoweza sumbua kubeba.
Kwanza ni kitanda cha 5*6 na godoro lake aina ya Dodom
 
weka picha ili tuone mwonekano wake niko interested kuna kibanda changu kinyerezi naweza kuweka kule wakati ujenzi unamalizikia
 
Ndugu wadau mimi nimepata uhamisho kikazi toka Dar kwenda Geita kwahyo nataka niuze vitu vinavyoweza sumbua kubeba.
Kwanza ni kitanda cha 5*6 na godoro lake aina ya Dodoma.
Vitu hivyo vipo Tabata segerea maeneo ya sanene.Bei ni shilingi 250,000/-
kwa simu nipgie 0716060380

wwekaa picture hapo
 
Mkuu nisaidie kupata majibu ya maswali haya then tunaweza kuongea business: kitanda kimetengenezwa kwa mbao za mti gani? Umekitumia kwa muda gani? Vp kuhusu papuchi, umeshafanya dissemination ya pauchi ngapi juu ya hicho kitanda? Hahahahahahaaaaaa just for fun don' mention.
 
Mkuu nisaidie kupata majibu ya maswali haya then tunaweza kuongea business: kitanda kimetengenezwa kwa mbao za mti gani? Umekitumia kwa muda gani? Vp kuhusu papuchi, umeshafanya dissemination ya pauchi ngapi juu ya hicho kitanda? Hahahahahahaaaaaa just for fun don' mention.

umenichekesha mkuu.mbao sijui ni zipi ila ni hivi vitanda common vinavotengenezwa kwa wingi.muda ni tangu mwezi march mwaka huu.papuchi hakuna coz mimi ni padri mtarajiwa
 
umenichekesha mkuu.mbao sijui ni zipi ila ni hivi vitanda common vinavotengenezwa kwa wingi.muda ni tangu mwezi march mwaka huu.papuchi hakuna coz mimi ni padri mtarajiwa
Kwa hiyo siku hizi Mapadri upanga mitaani haya Pedro mtarajiwa wagishage Pye Geita
 
weka picha bana mana mpaka sasa nina 150. Unasemaje! Weka pcha tafadhar.
 
Back
Top Bottom