Kitabu cha ndoa yangu, ningejua

Kitabu cha ndoa yangu, ningejua

kautipe

Member
Joined
May 6, 2011
Posts
64
Reaction score
6
Samahani sana waungwana. Nimewahi kununua kitabu kimoja kiitwachwo -NDOA YANGU, NINGEJUA ambacho kwa hakika mtunzi alinisaidia sana kujua kwa nini ndoa nyingi za siku hizi hazina amani. Kutokana na ukweli ulioanikwa ndani ya kitabu hicho, nimekuwa nikikitumia sana kuwasaidia watu wengi hususan vijana wanaotaka kuingia katika mambo ya ndoa, na pia kuwasaidia wale wote wanaokuja kwangu wakiwa na matatizo ya ndoa. Nikiri kwamba, wengi wamenufaika sana. Tatizo langu ni kwamba, kitabu hiki kiliazimwa na rafiki yangu ambaye ametokomea nacho mikoani. Naomba mnisaidie kwa wale ambao mmewahi kukisoma wapi kinapatikana, maana kwa hapa Mwanza nimezunguka sana sijakiona!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom