Nyasa Girl
Member
- Jul 11, 2017
- 10
- 19
*KITABU CHA MASUALA YA GREENHOUSE SASA KINAPATIKANA*
Habari wajasirimali wote na wanajihusiha na kilimo cha kisasa na wanaowiwa kujihusisha na kilimo cha kisasa hasa Greenhouse/Nethouse , sasa kitabu kinapatikana kikiwa kimesheheni mambo mbalimbali kama ;
- Maana ya Greenhouse
-Tofauti ya Greenhouse na Net house
-Vitu muhimu vya kuzingatia kabla ya kujenga greenhouse/net house
-Vitu muhimu vya kuzingatia wakati wa kusanifu jengo la greenhouse/net house
-umuhimu wa greenhouse/net house
-umwagiliaji wa matone
-faida za umwagiliaji wa matone
-Faida za kiuchumi /utajiri unaopatikana ndani ya greenhouse /net house
Na mambo mengine mbalimbali
*Gharama ya kitabu ni Tsh 20,000/=*
*Wasiliana Nasi
Kwa namba *0763188907*
Tunapatikana Morogoro ,pia kwa Mahitaji ya Greenhouse/Net house kwa Gharama Nafuu kabisa
Utatumiwa kitabu popote pale Tanzania
Habari wajasirimali wote na wanajihusiha na kilimo cha kisasa na wanaowiwa kujihusisha na kilimo cha kisasa hasa Greenhouse/Nethouse , sasa kitabu kinapatikana kikiwa kimesheheni mambo mbalimbali kama ;
- Maana ya Greenhouse
-Tofauti ya Greenhouse na Net house
-Vitu muhimu vya kuzingatia kabla ya kujenga greenhouse/net house
-Vitu muhimu vya kuzingatia wakati wa kusanifu jengo la greenhouse/net house
-umuhimu wa greenhouse/net house
-umwagiliaji wa matone
-faida za umwagiliaji wa matone
-Faida za kiuchumi /utajiri unaopatikana ndani ya greenhouse /net house
Na mambo mengine mbalimbali
*Gharama ya kitabu ni Tsh 20,000/=*
*Wasiliana Nasi
Kwa namba *0763188907*
Tunapatikana Morogoro ,pia kwa Mahitaji ya Greenhouse/Net house kwa Gharama Nafuu kabisa
Utatumiwa kitabu popote pale Tanzania