Kitaa kimeninyoosha sana wadau

Good People

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2016
Posts
938
Reaction score
1,819
Nakiri nimekoma mimi nimekoma sasa ajira hata zikitoka watafuata system ya First in First out au?

Nimechoka kitaa watoto wa matajiri huja na Comment za tafuta fursa ujiajiri kiukweli wanakatisha tamaa
 
Kwani kwa sasa umepata chimbo? funga safari uende Tunduru naona barabara zinatengrnezwa ukatafute nafasi..Wenda Mungu anaweza saidia
 
Tafuta kimtaji hata cha m2,anzisha kabiashara, katakusaidia.
 
Mpwa sikiliza.wanaokushauri ujiajiri wako sahihi.Utasubiri ajira mpaka lini? Anza na baashara yoyote kulingana na mazingira yako.Jiulize,katika maisha yako unataka kuwa tajiri au unataka kupata fedha ya hand to mouth ? Walioajiriwa wengi mshahara wao ni hand to mouth.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…