Kiswahili Lugha yetu


shalomK

shalomK

Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
6
Points
0
shalomK

shalomK

Member
Joined Nov 26, 2012
6 0
[h=5]Kama nchi inahitaji wataalamu wa lugha ya kiingereza basi msisitizo uwekwe kwenye kiingereza lakini kama nchi inahitaji wataalamu wenye ujuzi juu ya fani na taaluma mbalimbali zenye tija kwa taifa katika kuleta maendeleo basi tuache siasa na tufundishe wataalamu wetu kwa lugha wanayoielewa ili waweze kuchangia katika kuchochea maendeleo.[/h]
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
108,802
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
108,802 2,000
[h=5]Kama nchi inahitaji wataalamu wa lugha ya kiingereza basi msisitizo uwekwe kwenye kiingereza lakini kama nchi inahitaji wataalamu wenye ujuzi juu ya fani na taaluma mbalimbali zenye tija kwa taifa katika kuleta maendeleo basi tuache siasa na tufundishe wataalamu wetu kwa lugha wanayoielewa ili waweze kuchangia katika kuchochea maendeleo.[/h]
uko sahihi kabisa! hakuna nchi duniani iliyopiga hatua kwenye maendeleo na nyanja mbalimbali kwa lugha za kuazima angalia japan china india urusi nk! kwenye kila kitu inaanza lugha yao halafu zinafuatia lugha nyingine, kwa kiswahili chetu ni tofauti
 

Forum statistics

Threads 1,284,333
Members 494,038
Posts 30,821,367
Top