Kisasi: Mke wa Boss ndani ya 18 zangu

Kisasi: Mke wa Boss ndani ya 18 zangu

Hapa kuna mawili kuna mtu unamchafua ndio mana umemwaga too details au ni ww. unamfikishia ujumbe boss wako indirect kama ni mtu unamchonganisha be care sana sana. Story ni fiction ila imebeba maudhui hayo
 
wee jichanganye tu badala ya kufokewa kama mtoto mdogo tripu hii utaliwa kiboga na kufukuzwa kazi shauri yako
 
Khaaah! Ndugu,unampenda mkeo ?unapenda familia yako? Unajipenda?? Jibu unalo!! Skia kisasi hapo ni kimoja tu FANYA KAZI KWA BIDII,CHEKA NA BOSS WAKO ACHANA NA MABIFU YA KIJINGA,KAMA ELIMU YAKO NDOGO KULIKO HUYO BOSS WAKO RUDI SHULE KAPIGE MZIGO KUWA PROMOTED UWE JUU YA ZONAL MANAGER hapo kwishney! MKE WA MTU SUMU!shaulilo!
 
Hii ndo Tz ya viwanda! Nadhan tutatoboa tu baada ya kiwanda cha wapumbavu kumalizwa
 
kwa mfano sasa utakuwa umemuumiza vipi kama ukimtafuna mana utamwambia kuwa unamgonga mkewe au na ikiwa hivyo si itakuwa ugomvi
siyo poa 7bu wewe mme wa mtu na yeye ni mke wa mtu mkaushie
chakufanya kama unataka umuumize na heshima iwepo
tengeneza mazingira ajue kuwa wewe huyo alikuwa demu wako na ushamkanyaga sana kipindi hicho cha nyuma
hapo heshima itarudi 7bu ukimjua aliyekuwa anamla demu wako kabla lazima saluti ziwepo
hahaa mkuu kati ya vitu sitaki kujua kwenye huu ulimwengu wa mapenzi aliyekua akimgegeda demu wangu!!!
 
Ha ha ha ha Jamiiforums huwezi boreka aisee, hicho ndio umeona ni kisasi kizuri? Ukikamatwa na ukaliwa TiGO usisahau kuja kutuambia pia



[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji3] [emoji3]
 
kwa mfano sasa utakuwa umemuumiza vipi kama ukimtafuna mana utamwambia kuwa unamgonga mkewe au na ikiwa hivyo si itakuwa ugomvi
siyo poa 7bu wewe mme wa mtu na yeye ni mke wa mtu mkaushie
chakufanya kama unataka umuumize na heshima iwepo
tengeneza mazingira ajue kuwa wewe huyo alikuwa demu wako na ushamkanyaga sana kipindi hicho cha nyuma
hapo heshima itarudi 7bu ukimjua aliyekuwa anamla demu wako kabla lazima saluti ziwepo




Mambo gani tena hayo yakuongea ukweli?? Hayo maneno yako yamenigusa sana mkuu tena tuko wengi humu tumeoa wanawake wa watu[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28]
 
Bwana Branch Manager, naona umeassume kwamba Mr Zonal Manager ni ''mshamba''mno na hawezi kua JF member? Wewe endelea tu kuomba ushauri wa kumtafunia my wife wake. Usikute na yeye yumbo anaomba ushauri mtaani jinsi ya kukufumua marinda yako. Be warned.




[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Bwana Branch Manager, naona umeassume kwamba Mr Zonal Manager ni ''mshamba''mno na hawezi kua JF member? Wewe endelea tu kuomba ushauri wa kumtafunia my wife wake. Usikute na yeye yumbo anaomba ushauri mtaani jinsi ya kukufumua marinda yako. Be warned.

Zonal Manager yupo hatua 100 mbele. Anamsubiri mbaya wake.
 
mara zonal manager nae yupo umu,,ntafraiije
 
Ukitaka umkomeshe Boss wako mle mkewe mbele yake. Ila kama utakuwa unakula kwa kujificha hapo bado utakuwa hujamkomesha. Kumbuka hata wewe unaweza kuta kidume kinakula mkeo na wewe bila kujua ila uko poa tu.
Na kushauri tafuta wake wengine ili uwe na amani pahala pa kazi. Nihayo tu.
 
Jamaa alimsifia saana mke wake akidai ni mzuri kabla hajafika.

Hamadiii...huyooo akafika ...Karibuni kwa ushauri.

Bwana Branch Manager hujasema lakini ikiwa Mke wa Zonal Manager wako ni mzuri kama alivyokuwa akimwelezea au ni masifa tu?
 
Back
Top Bottom