Kisa cha mganga wa kienyeji | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kisa cha mganga wa kienyeji

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Annael, Jan 9, 2012.

  1. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 10,485
    Likes Received: 6,478
    Trophy Points: 280
    Mganga wa kienyeji alienda msituni na watu wake. Wakaenda wakafika kwenye mti wa mizimu. Basi mganga wa kienyeji akawambia watu wake. Mimi napanda juu ya mti. Nitakachoongea kifatisheni, hakuna mtu kutazama juu sawa? wote wakaitikia sawa.

    Basi mganga akapanda. Bahati mbaya juu ya mti kulikuwa na chui. Basi kuona mtu anakuja juu chui akajiandaa mara kamkamata. mazungumzo yalikuwa hivi:-
    MGANGA: Uwiii nimekamatwa nachui!!!1
    WATU: Uwii nimekamatwa nachui
    MGANGA: Sio matani ni ukweli
    WATU: Sio matani ni ukweli.
    MGANGA: Ninakufa jamani
    WATU: Ninakufa jamani
     
  2. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,475
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Hapo ni chupa na kifuniko.
     
  3. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,093
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha umetisha!!
     
Loading...