Kisa cha fisadi kung'ang'ania


Z

zaklove

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
31
Likes
0
Points
0
Z

zaklove

Member
Joined Nov 1, 2010
31 0 0
nasikia swala la ID card tanzania ni deal la bilioni 53 ndio maana kuna viongozi walioshindwa wanajaribu kuwarudisha kwanguvu ni kampuni ya kutoka nje europe wamepewa deal.wadau kama mnaijua issue hii tunaomba mturushe mtandaoni.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,632
Likes
3,201
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,632 3,201 280
nasikia swala la ID card tanzania ni deal la bilioni 53 ndio maana kuna viongozi walioshindwa wanajaribu kuwarudisha kwanguvu ni kampuni ya kutoka nje europe wamepewa deal.wadau kama mnaijua issue hii tunaomba mturushe mtandaoni.
Ni 250 Billion
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,949
Likes
246
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,949 246 160
Na Masha ndio alipewa mikoba yote hivyo kugaragazwa kwake ni pigo kubwa sana na JK mwenyewe na mafisadi wengine.
Ila kuna uwezekano jk endapo atashinda atampa kitengo Masha ili mambo yasipotee jumla.
 
B

Babasean

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
35
Likes
0
Points
0
B

Babasean

Member
Joined Oct 31, 2010
35 0 0
Na siyo Mashs tu, kwani jana Rich-Mond alitia timu pale Arusha Municipal Council Hq offices ili kujaribu kununua jimbo la Arusha Mjini. Inasemekana alifika dau la 900Million Tshs ampe Mpambanaji Lema ili amwachie jimbo Batilda. Lema akawaita Ndes-pesa na Mbowe nao wakaja dili likawa siyo deal tean. Isitoshe Lema akamwambia huyu fisadi kama unataka toka hapo nje na uwape hao jamaa hizo pesa na wakikubali poa zama ndani nikuachie hili jimbo. Hawa jamaa wanatumia sana Pesa zao kutaka kununua watu.
Mungu atuepushie mbali, tusije kuwa kama Yuda Iskariote
 
Z

zaklove

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
31
Likes
0
Points
0
Z

zaklove

Member
Joined Nov 1, 2010
31 0 0
nasikia kampuni yenyewe ni ya mjerumani inabidi makamanda wafuatilie hili suala kwa undani sana
 

Forum statistics

Threads 1,261,696
Members 485,312
Posts 30,100,821