Kisa cha daktari wa macho Muhimbili

Kweli jambo hili linataka subira sana
 

Attachments

  • VID-20200209-WA0001.mp4
    13.1 MB
Waafrika kwa mihemko utswaweza wewe



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hili suala limeshunghulikiwa kwa kuogopa hisia za waislam lakini sio kisheria ua haki.
Ile kumpeleka mahakamani ilikuwa sahihi, huko ndio haki hutolewa na sheria za kosa kama lake hutafsiriwa.

Nasikitika kusema Mh. Raisi na Waziri wame shughulikia jambo hili kisiasa zaidi kuliko kisheria.
 
😃😃
 
Umenikumbusha Agip na ile nembo yao ya mnyama mwenye miguu 6 anayetema moto

Sent using Jamii Forums mobile app
Nilishawahi kumfuga huyo mnyama nyumbani kuna siku sikumpa chakula akatema moto nyumba ikaungua na yeye akateketea,moto wake mkali kuliko hata ule wa tanker lililodondoka msamvu,moro
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…