Kiroho! jina huathiri maisha ya mtu

Kiroho! jina huathiri maisha ya mtu

Hizi imani ni tabu sana.

Ukiamini jambo huwa linakuwa sawasawa na imani yako.

Watu wasijishughulishe,wakae vijiweni kupiga soga wakilalamika rizki zimefungwa kwa ajili ya mtu mwenye jina la mortice lock na padlocks.

Jina halina chochote na maisha ya mtu,kama ipo ipo tu hata uitwe Shida Binti Matatizo mjukuu wa Tabu Bin Dhoruba.
Hahaa
Kiongozi umenishangaza ulivyoanza kutiririka vizuri kuhusu kutokuwepo uhusiano wa jina na tabia za mtu. Halafu mwishoni ukajikanyaga kwa kusema kama ipo ipo tu

Ukasahau kuwa hiyo kauli ina support mambo ya ulimwengu wa roho na historia za sifa za majina ulizozipinga.
Kama unapinga ungesema tu kila mtu na afanye kazi kwa bidii na atafanikiwa asiyefanya juhudi hatoboi full stop
Ukishaingia kwenye kama ipo ipo tu ushaingia kwenye kubahatisha
Maana yake una appreciate the role of fate bila wewe kujua.[emoji3]
 
Hahaa
Kiongozi umenishangaza ulivyoanza kutiririka vizuri kuhusu kutokuwepo uhusiano wa jina na tabia za mtu. Halafu mwishoni ukajikanyaga kwa kusema kama ipo ipo tu

Ukasahau kuwa hiyo kauli ina support mambo ya ulimwengu wa roho na historia za sifa za majina ulizozipinga.
Kama unapinga ungesema tu kila mtu na afanye kazi kwa bidii na atafanikiwa asiyefanya juhudi hatoboi full stop
Ukishaingia kwenye kama ipo ipo tu ushaingia kwenye kubahatisha
Maana yake una appreciate the role of fate bila wewe kujua.[emoji3]
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
 
06b9980725986b200eef793238ec5541.jpg
 
Yaani kweli tupu, kuna mtu yeye alipostukia jina lake linamletea shida alilibadili na kiapo mahakamani juu from. Shida to Roda maana alikua na shida deileeeeee
 
Unafungwa na MAGUFULI mama SAMIA anaingilia kati kutafuta SULUHU ila kutoka Ni MAJALIWA!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji40] [emoji115] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
View attachment 469944 Mida hii inaitwa mida ya wanga! Japo si wote ni wanga, wewe ukiwa umelala muda huu kuna wengine wako macho ili maisha yaweze kusonga...! Nimerejea salama toka kilingeni na anga ni tulivu kabisa
Ulishawahi kulitafakari jina lako au la mtu mwingine na ukalingalisha na maisha yake?je kuna mfanano wowote?
Kila jina liwe la biashara ama la mtu lina maana yake kubwa sana na katika ulimwengu wa roho huwa na kichokoo hasi ama chanya kwenye maisha ya mhusika
Kuna baadhi ya makabila huenda kuchagua jina kwa mtabiri na hii yote ni kutaka mtoto atakapokuwa mkubwa jina liwe na matokeo chanya na si hasi..kuna majina hutolewa kulingana na majira ya mwaka na nyakati zake
Huku kwetu Africa majina mengi ni ya kurithi vizazi na vizazi na ndio maana kwenye ile mada ya laana za ukoo jina pia lina nafasi yake kubwa tu
Kuna wakati jina linaweza lisiwe halisi! Yani unajipachika ama kupachikwa na wengine na kwa mshangao likaja kuwa sawasawa na tabia na hulka zako
Ni katika haya majina yetu yasipotuathiri sisi wenyewe mengine huwa na athari kwenye jamii! na kwakweli ni afadhali jina liwe na athari mbaya kwa mhusika kuliko jamii isiyo na kosa lolote
Tunazielewa fika tabia za makonda hata avae na kupendeza sana lakini hulka na tabia zake zitabebwa na jina lake. KONDA NI KONDA TUU.....View attachment 469946
Tunaelewa kwa undani kabisa nini maana ya neno SHIDA ama TABU au SIKUZANI nknk...sasa kama mzazi unapompa mtoto wako jina kama hili unategemea nini?
Ninaweza kumshangaa mtu ambaye hajui kazi ya komeo ama kitasa...kazi ya ni kufunga...kwenye ulimwengu wa roho jina kama hili laweza funga vingi sana
Jina ni utambulisho wenye kuleta uhalisia katika maisha yetu furaha zetu shida zetu changamoto zetu mafanikio na hata anguko huathiriwa kwa kiasi kikubwa na kile tulichokitanguliza kama taa
Tunaishi kwenye kipindi kinachoathiriwa na utambulisho kwa sehemu kubwa tu...hivyo episodes hazitakoma[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji115] [emoji817]View attachment 469945
Kilichofungwa duniani na kwenye ulimwengu wa roho pia kimefungwa..kilichofunguliwa mbinguni na duniani pia kimefunguliwa[/QUOTE
Sio bure.. Katika 4/1 umo. Haki ya nani tena
 
Back
Top Bottom