kipimio cha VVU/HIV | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kipimio cha VVU/HIV

Discussion in 'JF Doctor' started by day 24, Feb 27, 2012.

  1. d

    day 24 Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    habari zenu wanandugu,
    hivi katika kupima,baada ya kufanya tendo la ndoa inachukua muda gani mpaka kipimo kigundue kuwa damu yako imeathirika(HIV positive).
     
  2. t

    thengoshahimself Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yan we mpaka leo hujui na bado unafanya tu.it cn tek two wiks lakn vpmo vpya vya kisasa ni 48 hrz
     
  3. CHUAKACHARA

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,206
    Likes Received: 3,827
    Trophy Points: 280
    Give reference paper/authority/source. Sikatai may be I am not informed!! What I know is three months!!!
     
  4. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,985
    Likes Received: 2,892
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu, yaonekana meli imegonga mwamba mahali nini? Huwa tunaambiwa ni miezi 3 nadhani ujipe huo muda kujiridhisha kabisa
     
  5. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 11,306
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    Mmh mkuu ama kweli Elimu haina mwisho,nashangaa hujui chochote khs vipimo vya vvu. Baada ya kungonoka ni miezi mitatu ndy ukapime utapata majibu.
     
  6. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    HIV TEST Hufanywa baada ya miezi 3 kujua positive au negative pia baada ya kupima follow up HIV Test ni miezi 3 . Bila shaka utakua umetuelewa
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,530
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    uligonga kavu eee!
     
  8. M

    MATOMONDO Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha uzembe we kupenda laini,.....! But 2 to 3 weeks.
     
  9. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 8,020
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    tatizo vile vipimo tunavyotumia kwa routine HIV testing kwa mliofikia umri wa kufanya ngono vimechakachuliwa na havitoi majibu kama ilivyotarajiwa.rafiki yangu you are in big trouble!!nenda hospital utadaidiwa.
     
  10. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    2 to 3 weeks ?
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    And not three month?
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Wengine hawawezi kukaa miezi 3 bila ku do ya hata wiki ni taabu sn vipimo haviwafevi kabisa
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    By taken an avarage it seems a large number of us knew its 3 months and doctors what are you conclude here?
     
  14. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    > Kwa vipimo vinavyo detect HIV antibodies,
    ambavyo ni common tz, huwa reactive kuanzia wiki ya 6 hadi miezi 3 toka maambukizi .
    > Kwa kipimo cha HIV DNA/RNA huwa reactive kuanzia siku ya 14 toka maambukizi. Kipimo hiki kinapatikana sehemu chache sana nchini kutokana na kuwa ghali.
    Kwa tz kinatumika zaidi kwa watoto waliozaliwa na mama wenye maambukizi ili kuelewa mapema kama mtoto ameambukizwa ama hapana.
     
  15. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,241
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 135
  16. The hammer

    The hammer JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,280
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    google ELISA TEST,ni kipimo kinachotumika sana hapa Tanzania,hugundua kuanzia siku ya 21
     
  17. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hapo hapo tu majibu fasta
     
Loading...