Kipima Joto cha ITV

Taso

JF-Expert Member
Jun 12, 2010
2,158
2,000
ITV, Ijumaa
6/23/2002

Je, makandarasi wanaochelewesha ukamilishaji wa miradi ya maji wachukuliwe hatua kwa uzembe?


###############################################

Kwa vyombo vya habari kama hivi utasema hujui kwa nini Waafrika bado tuko kwenye ujima?


 

bigmash

JF-Expert Member
Apr 8, 2017
416
500
Kipima joto wanauliza swali la kijinga Sana, sasa ushasema wakandarasi wazembe na wanachelewesha kukamilika kwa miradi halafu unauliza je wachukuliwe hatua, huu ni upuuzi wa vyombo vyetu vya habari, sijui nani atakaejibu kwamba wasichukuluwe hatua. Je unampenda mke wako? Jibu ndio au hapana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom