Kipi ni Chuo kizuri cha Counseling and guidiance

Kipi ni Chuo kizuri cha Counseling and guidiance

qwii'

Member
Joined
Nov 3, 2014
Posts
11
Reaction score
0
Habari wana JF!

Mimi ni mwana JF mwenzenu, elimu yangu ni ya kidato cha nne, na course ya Nursing,

pia napenda zaidi kusomea mambo ya ushauri nasaha, ila sielewi hivyo vyuo vipo sehemu gani.

Nimejitokeza kwenu kuomba mwenye kufaham moja wapo ya vyuo hivo anisaidie kunijuza tafadhali nipo Musoma.
 
Ahsante mkuu!

Je ! ni cha government au private? na kipo mjini ama wilayani..
 
Habari wana JF!

Mimi ni mwana JF mwenzenu, elimu yangu ni ya kidato cha nne, na course ya Nursing,

pia napenda zaidi kusomea mambo ya ushauri nasaha, ila sielewi hivyo vyuo vipo sehemu gani.

Nimejitokeza kwenu kuomba mwenye kufaham moja wapo ya vyuo hivo anisaidie kunijuza tafadhali nipo Musoma.

Kwa mawazo yangu nenda Tumaini University Iringa wana course hiyo muda mrefu na ni wazuri. Nina uhakika hutajutia.
 
nashukuru sana wakuu! kwa mawazo yenu, vyote mlivonitajia nmevifuatilia,

vp kuhusu huku kanda ya ziwa wadau?.
 
Back
Top Bottom