Kipi kitafuata umeya wa Arusha

Kipi kitafuata umeya wa Arusha

Kivia

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Posts
278
Reaction score
32
Kwa kauli ambazo zimetolewa hivi karibuni na viongozi wa serikali baada ya maandamano AR nikuwa uchaguzi wa meya hautarudiwa, anayepinga aende mahakamani pia wamesema hawana mpango wa mazungumzo. Sasa nauliza viongozi na/wana CDM wote kitakachofuata ni nini ? Je Maandamano mengine au tumesalim twende mahakamani '? Tupeane mawazo .
 
Hakuna kulala mpaka kieleweke,maandamano yataendelea nchi nzima,hadi haki itendeke,the fight for freedom was for the right to think and do our own things,now the fight against goverment is for the equal justice and good government,,,strugle continues
 
kutokuandamana na kuenda mahakamani sio kusalimu amri bali ni namna nyingine na nzuri pia katika kudai haki.
Kianacho takiwa ni kuangalia njia nzuri na bora zaidi ya kudai haki na kuwa wanacho hitaji kifikiwe.
 
Tumpe muda kidogo huyo kijogoo meya anayetaka kuongoza jamii iliyomkataa aweze kupata ushauri toka kwa wazee wa Arusha ili ajiuzulu apishe uchaguzi wa haki ufanyike bila mawaa.
 
Meya mteule hawezi kufanya kazi .Hadi sasa ameingia mitini na haonekani mjini. Nasikika analindwa . Nadhani ana hofu kuu.
 
Kwa kauli ambazo zimetolewa hivi karibuni na viongozi wa serikali baada ya maandamano AR nikuwa uchaguzi wa meya hautarudiwa, anayepinga aende mahakamani pia wamesema hawana mpango wa mazungumzo. Sasa nauliza viongozi na/wana CDM wote kitakachofuata ni nini ? Je Maandamano mengine au tumesalim twende mahakamani '? Tupeane mawazo .

Chadema hawataeleweka kama wataenda mahakamani sasa hasa baada ya kuikataa solution hiyo mwanzoni na kupelekea maandamano yaliyosababisha maafa yaliyotokea.

Unapoanza kutafuta solution ya tatizo kwa maandamano na maandamano hayo yasibadili msimamo wa upande pinzani uliosababisha kufanyika kwa maandamano hayo, hakuna namna nyingine yoyote isipokuwa kuendeleza maandamano mpaka solution ipatikane, lakini je Chadema walijiandaa kwa hilo? sijui!!
 
tutaangalia tu nini kinaendelea,otherwise wakujibu viongozi wa chadema
 
Huyo anayeitwa meya ajiuzulu,uchaguzi ufanyike kufuatana na kanuni stahiki,viongozi wa serikali kuu waache kuingilia mambo ya arusha(mwema)
damu za watu zimemwagika, mali zimeharibika na image ya arusha na Tanzania imechafuliwa yote hayo ni uwepo wa meya 'feki'tusiendekeze malumbano!Lymo jiuzulu na utaheshimika otherwise kwa jinsi ninavyoifahamu arusha na watu wake yale ya 5th jan ni trela picha kamili linakuja.
 
Kwa kauli ambazo zimetolewa hivi karibuni na viongozi wa serikali baada ya maandamano AR nikuwa uchaguzi wa meya hautarudiwa, anayepinga aende mahakamani pia wamesema hawana mpango wa mazungumzo. Sasa nauliza viongozi na/wana CDM wote kitakachofuata ni nini ? Je Maandamano mengine au tumesalim twende mahakamani '? Tupeane mawazo .

MISINGI YA CCM NI KUTOJIAMINI; KWA HIYO UKIANDAMANA AU KUWAPINGA HADHALANI WAO WANAONA HUJAWATENDEA HAKI KWA HIVO LOLOTE ULOJARIBU KULIELEZA KWA NJIA HIYO WATALIONA BAYA NA KAKO TAYARI KUTUMIA RASILIMALI ZAO ZOOTE KUPAMBANA NA HILO HATA KAMA HALINA TIJA. MFANO ZANZIBAR [CUF WALIDAI KWA NGUVU NA MAANDAMANO NA MIKUTANO- LAKINI WALIPOINGIA CHEMBA TENA WATU WAWILI NA HATUJUI WALISEMA NINI, UMEONA YALOTOKEA.
CCM wanatakiwa kujiamini ndo wataweza kuleta maendeleo na amani thabiti!
 
AISEE MAHAKAMANI HATUPATI KITU HAPA DAWA nI KUANDAMANA NCHI NZIMA NA KUVUNJA NA KUHARIBU MALI ZOTE ZA MAFISADI
 
CDM mSIENDE MAHAKAMANI TUTANGAZIENI MAANDAMANO NCHI NZIMA NA SISI TUKO PAMOJA NANYI
 
Back
Top Bottom