Kipi kinalipa, kusomea urubani au uengineer wa ndege

rechungura1

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2015
Posts
387
Reaction score
131
Habar wana JF tangu utoton nina dream ya kusomea fan tajwa hapo juu.

Naombeni mnidadavulie ipi inalipa zaidi kwa kuajiriwa au kujiajiri.
 
Hapo sawa lazaroj.
Hicho chuo kipo wapi kwa hapa karibu africa na kiwe reputable
 
Karibu kwenye fani mkuu ya craft engeering ipo vizuri, na adaa afya na kichwa

Kidogo naona wewe uko serious kidogo mkuu, hizi habari za NIT kufundisha aircraft engineering za kweli? Shukrani
 
Jifunza ndege ujiajiri mkuu! all the best
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…