Mapenzi yakizidi yanakuwa ndani yake ni karaha sio mapenzi tena bali ni ujinga fulani wa mapenzi mkuu Falcon
Haki yake kunifulia mimi si ndio ninaye tafuta pesa ili apendeze?mkuu Nonda sasa wewe ufuwe chupi ya dada yangu yeye dada yangu utamruhusu akatafute pesa?wewe ukae nyumbani kazi yako kupika na kufua chupi? mkuu kila binadamu ana kazi yake mke ana kazi yake ya nyumabni na mume ana kazi yake ya kazini.MziziMkavu
Na dada (shem) yetu anapozisafisha/ anapofua kufuli (chupi/nguo) zako huwa ni karaha pia au ujinga wa mapenzi?
Au huwa mapenzi yamezidi? Yamezidi kipimo au yamezidi chumvi?
Haki yake kunifulia mimi si ndio ninaye tafuta pesa ili apendeze?mkuu Nonda sasa wewe ufuwe chupi ya dada yangu yeye dada yangu utamruhusu akatafute pesa?wewe ukae nyumbani kazi yako kupika na kufua chupi? mkuu kila binadamu ana kazi yake mke ana kazi yake ya nyumabni na mume ana kazi yake ya kazini.
Sio kwangu mimi kwa wanaume wote unaweza kumfulia mwanamke nguokwa hiyo kwako mwanamke position yake ni kufua na kupika? What if na yeye
anatafuta na analeta home? Nadhani we live in completely different worlds. Haijawahi wewe kukwama na
kukwamuliwa.na.mpenzio?
MziziMkavu
Na dada (shem) yetu anapozisafisha/ anapofua kufuli (chupi/nguo) zako huwa ni karaha pia au ujinga wa mapenzi?
Au huwa mapenzi yamezidi? Yamezidi kipimo au yamezidi chumvi?
kwa hiyo kwako mwanamke position yake ni kufua na kupika? What if na yeye anatafuta na analeta home? Nadhani we live in completely different worlds. Haijawahi wewe kukwama na kukwamuliwa.na.mpenzio?
kwani ukifua hizo chupi walau mara moja utakufa.
Mapenzi yakizidi yanakuwa ndani yake ni karaha sio mapenzi tena bali ni ujinga fulani wa mapenzi mkuu Falcon
View attachment 66807Hizo ndio raha za mapenzi