Kufuta ukiritimba huo wa ulaji mbona ndiyo target ya CDM? Tutakapoikomboa nchi wakuu wa mikoa na wilaya watatafuta mashamba ya kulima, la sivyo mikokoteni inawasubiri!
lazima tuangalie nini kazi za mkuu wa mkoa na nini kazi za meya kama vitu vinatofautiana basi iko haja ya kua na mkuu wa mkoa rejea katika local government under decentralization on devolution process
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.