Kiona JF-Expert Member Joined Feb 3, 2012 Posts 933 Reaction score 242 May 5, 2012 #2 Kata shingo usitisheke na kelele watu wanasubiri mboga
andishile JF-Expert Member Joined Apr 1, 2012 Posts 1,429 Reaction score 522 May 5, 2012 #3 kipanya hiki kingetoka jana ingekuwa poooa!ila kwa leo mkuu kashakata hizo shingo zao!
K Kaseisi Member Joined Mar 6, 2012 Posts 99 Reaction score 41 May 5, 2012 #4 Ha ulifikiri wale mchwa nao ni kitoeo changu pia, Ebo chukua shoka na upotelee tumboni nyama we
Mzito Kabwela Platinum Member Joined Nov 28, 2009 Posts 18,908 Reaction score 7,752 May 5, 2012 #5 andishile said: kipanya hiki kingetoka jana ingekuwa poooa!ila kwa leo mkuu kashakata hizo shingo zao! Click to expand... Shingo ya nan kwa mfano?
andishile said: kipanya hiki kingetoka jana ingekuwa poooa!ila kwa leo mkuu kashakata hizo shingo zao! Click to expand... Shingo ya nan kwa mfano?
lukindo JF-Expert Member Joined Mar 20, 2010 Posts 8,467 Reaction score 9,053 May 5, 2012 #6 ndio tatizo la kuweka watendaji kwa misingi ya undugu na kujuana bila kuwaambia kuwa hizi ni ofisi za umma. nafikiri zaidi ilikuwa kwa Adam Malima\ Mimi nampa kipanya shahada ya uzamivu ...kuanzia mwezi huu wewe ni Dr. Masoud Kipanya (PhD ya heshima)
ndio tatizo la kuweka watendaji kwa misingi ya undugu na kujuana bila kuwaambia kuwa hizi ni ofisi za umma. nafikiri zaidi ilikuwa kwa Adam Malima\ Mimi nampa kipanya shahada ya uzamivu ...kuanzia mwezi huu wewe ni Dr. Masoud Kipanya (PhD ya heshima)