Kipanya kwa vituko haishi


Maboso

Maboso

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
4,450
Likes
2,952
Points
280
Maboso

Maboso

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
4,450 2,952 280
masoud ni mwanasiasa anayefanya siasa kupitia katuni,lazima ucheke kupitia hizi katuni,na lazima uelimike,,,yaani hakuna haja ya kusoma gazet,katuni inaongea
Kabisa mkuu huyu jamaa anafikisha ujumbe wa page mbili kwa katuni moja tu.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,004
Likes
5,178
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,004 5,178 280
wenzie wa kukalia!!!!!!!!!!!??????? sijaona bado
 

Forum statistics

Threads 1,214,911
Members 462,920
Posts 28,527,730