Kipanya: Kuhusu Maisha Ya Mtanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipanya: Kuhusu Maisha Ya Mtanzania

Discussion in 'Jamii Photos' started by Chamoto, May 28, 2011.

  1. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,466
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    kp may25.jpg

    Je Kuna Ukweli Wowote Hapa? Wana JF mnasemaje? Tutafakari kwa kina.

     
  2. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nadhani kipanya anatuasa kuchukua hatua now la sivyo tutatumbukia hilo shimo.
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ni kweli tukiendelea na mwendo huu hakyanani tutajikuta shimoni,ndo wanakotupeleka magamba hawa
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,236
    Likes Received: 1,552
    Trophy Points: 280
    Ujumbe kwetu ni kuwa bila mabadiliko hivyo ndivyo itakavyokuwa.
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,010
    Likes Received: 1,890
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa mkuu tusipofanya mabadiliko tutapelekwa shimoni.
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli hiyo katuni wafanyakazi walioacha kazi mashirika binafsi kukimbila serikalini wanaweza kuanza kusaga meno. yaani miaka miwili iijayo graph ya kipanya inasema tutakuwa kama 1980....... yaani hali ya baada vita ya kagera kwisha

    Tusbiri sanaa za bajeti kuwa uchumi wa Tanzania unazidi ku
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Naona kuna bifu ambazo hazina mpango mimi napita tu
     
  8. Papaeliopaulos

    Papaeliopaulos Senior Member

    #8
    May 29, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwangu mimi naona kipanya kachelewesha kupindisha huo mstari unaoelekea chini. maana 2020 ni mbali sana kwa mwendo wa sasa hatuhitaji muda mrefu hivyo kufika hapo unless kuna mabadiliko.
     
  9. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,466
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Unafikiri kuna kitu aliogopa?
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,328
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Kipanya ni jasiri na binafsi namkubali sana.Anafikiri sana kabla ya kuchora.Mwaka 2020 tutakuwa tumeshakufa kwa ugumu wa maisha.Hivyo tuchukue tahadhari sasa maana trend ni mbaya sana.
     
  11. a

    allydou JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,212
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    napata tabu kidogo na hiyo graph yake kwa sababu siamini kamba kipindi cha Mkapa hali ndio ilikuwa mbaya kiasi hicho, what i know ni kwamba uchumi wa nchi na individuals uliimprove sana kipindi cha Ben, hiyo dropping yake ingeanza kipindi cha JK.
     
  12. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Halafu katupa hali halisi ya nchi, maana katumia rangi za chama tawala, kwamba ndio wanaotupeleka shimoni, kijani na nyeusi:hatari::hatari::hatari:
     
Loading...