Kipanya Atukana Waislamu?


umenena vyema mwali, ALLAH akuzidishie, wanahitaji kuombewa na kukumbushwa.
 
kipanya kakumbusha, tatizo kuna watu wafitini wanataka kujaribu kuudhalilisha uislam na kuleta fitna, mwisho wa ck utasikia wanalalamika kuna udini wakati wao ndio wanao uchochea.
 
matusi ya wapi hapo tena mkuu??? hivi kueleza ukweli ambao sasa umekuwa ni open secret nao ni uchochezi????!!!!!!!
 
sioni tatizo kafikisha ujumbe,waslam waendeleze yale waliokuwa wanayafanya kwenye siku za mfungo si kuyatupa kapuni....

Well,said Mkuu. Na hilo limesisitizwa kila mahali na kila Sheikh alopata kuhutubia siku ya Eid.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…