Kipaji toka utotoni

SPANISH CP

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
465
0
Akikuzwa vizuri atakuja kua mtaalamu mzuri.
 

Attachments

  • Dk!.jpg
    File size
    16.7 KB
    Views
    451

lyinga

JF-Expert Member
Nov 18, 2013
2,498
0
Dah! inanikumbusha kijukuu changu kilipokuwa na miaka miwili, kinanambia nataka kukata hii "chololo" yangu kila saa tu "inajojowa".

Kumbe uko njema nilifikiri mdada ndio maana saa zingine uko na busara.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom