Kiongozi anayetaka kuombewa kila siku ana tatizo sugu.

ntemintale

JF-Expert Member
Sep 6, 2016
935
1,000
Ukiona Kiongozi anaomba kuombewa kila wakati, wakati si mgonjwa, wala hana ulemavu wowote, na wakati huo huo inajulikana kwamba maombi kwa Mungu ni wajibu wa kila mtu kwa Imani yake, basi Ujue Kiongozi huyo, analo tatizo Sugu lisilorekebishika. Tatizo hilo linaweza kuwa kati ya haya:-
1. Kiburi na majivuno.
2. Hasira na Visasi.
3. Uelewa mdogo wa mambo.
4. Uoga uliopita kiasi (Phobia).
5. Ubabe.
6. Kukosa Uvumilivu na ustahimilivu.
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,044
2,000
Mbona ameshabadilisha msimamo wake na kusema kuwa Kila MTU achukue Msalaba wake mwenyewe? Mambo ya kuombeana hakuna tena, kila MTU atajiombea mwenyewe!!!!
 

KirilOriginal

JF-Expert Member
Feb 13, 2012
2,140
2,000
Kibiblia hakuna huduma ya maombezi kwa hivo hao wanaojidai intercessory ni wapiga ramli tu, by the way kazi aliitaka mwenyewe na kama ni cheo cha wizi wacha kimtese
 

mwekundu

JF-Expert Member
Mar 4, 2013
21,746
2,000
Whats so special aombewe?au anaumwa ugonjwa wa akili yule Idd Amin Dada?
 

Capt Tamar

JF-Expert Member
Dec 15, 2011
10,016
2,000
Mbona ameshabadilisha msimamo wake na kusema kuwa Kila MTU achukue Msalaba wake mwenyewe? Mambo ya kuombeana hakuna tena, kila MTU atajiombea mwenyewe!!!!
Basi sasa Na ajiombee yeye mwenyewe,maana ni yeye pekee anayejua shida zake!! Mimi nimwombee kwa shida gani aliyonayo kunishinda mimi? Yeye ana kila kitu!! Bado anataka tumuombee na vingine?? Hapana! Labda tuombe ili vyake viwe vyetu!
 

cocochanel

JF-Expert Member
Oct 6, 2007
24,811
2,000
Unatatizo wewe

Ikija katika.sala na imani, hakuna wa kujaji mtu yupoje bali Mola.
 

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Jan 23, 2013
5,337
2,000
Jamani si maombi tu

Niomben mimi mtu wa wanyonge ila sitajenga nyumba.

Kama mlitegemea hilo mwafaaa.

Katerero

Ngono

Tetemeko

Niombeeni jamani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom