kingunge aonekana msiba wa Chochole | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kingunge aonekana msiba wa Chochole

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DOOKY, Oct 7, 2012.

  1. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kingungengombare Mwiru ametinga katika msiba wa aliyekuwa mfanyakzi wa Ofisi ya Makamu wa Rais Mr Chochole.

    Chochole amefariki usiku wa kuamka Jumapili,

    Ujio wake Kingunge umeshtua watu kutokana na ukubwa wa msiba wenyewe, nawasilisha.
     
  2. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bangi zingine bwana...sasa huyo chole ni wa wapi?leta taarifa iliyokamilika
     
  3. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 4,026
    Likes Received: 9,392
    Trophy Points: 280
    Ndiyo nini sasa hii,?Ningependa kujua jinsia yako kama hutojali.Pamba...............f
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,035
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Ujio wake Kingunge umeshtua watu kutokana na ukubwa wa msiba wenyewe, nawasilisha.


    • hii senetensi imeniacha hoi. kama mzee mi mtu wa serikali kwa siku nyingi sasa ujio wake utawashtuaje watu?
      what is the point here? umekamata bangi ya sekei ama sanawari?
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    huyu ndugu atakuwa amelishwa urojo na kachori za CUF zimemlevya
     
  6. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,907
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kwani kama jinale Dooky mwana FAKI kosa lake li wapi kustuka juu ya KUINGIA Mzee Kingunge jamani?
     
Loading...