King'amzi kipi kizuri kwa hapa Tanzania

King'amzi kipi kizuri kwa hapa Tanzania

Jaman naomba Msaada king'amuzi kipi nikizuri tofauti na hivi vya star times???

Kama ni kifaa kinachotumika kupokea mawasiliano ya TV kinaitwa Kisimbuzi, king'amuzi ni kitu kingine tofauti kabisa.
Nukuu: Baraza la kiswahili la Tanzania
 
zuku ndio kidogo kizuri ila wakitoa star tv cha kwao hao ndio noma
 
Bora yangu mimi nimeamua kuangalia dvd tu.mpaka hapo mafisadi wa kitanzania
watakapomaliza ufisadi wao nitanunua.
 
jamani nisaidieni kati ya EasyTv,Continental na DiGitech kipi ni king?amuzi kizuri in terms of quality ya picha,sustainability,cost,durability na sifa zingine naomba mnieleze kwa wenye idea navyo, afu najua hivi vyote havina malipo ya mwezi yaani ukishavinunua basi hakuna cost zingine,ni kweli? Nisaidieni huu udigitali utatuumiza
 
binafsi natumia digitek ilinisumbua mwanzo tu kwenye setting za signal baada ya hapo safi,isitoshe local chanel zaidi ya 10
 
Wadau habari za kwenu,

Naomba kujua king'amuzi bora chenye kukidhi viwango , haki scrachi, na vigezo vinginevyo vyenye kukidhi neno ubora.
 
watu acheni unafki! dstv mvua ikinyesha kinaanza kuzngua ..alaf wengne dstv mnaishia kuiona bar tuu. STARTIME is good I have been using it since inakua introduced tz. furthermore its affordable!and easy to use
 
wadau habari za kwenu, salama? Naomba kujua king'amuzi bora chenye kukidhi viwango , haki scrachi, na vigezo vinginevyo vyenye kukidhi neno ubora.
Ungeuliza 'kipi kisimbuzi bora kuliko visimbuzi vingine'. Kusimbua ndio ku-decode, na kung'amua ni ku-detect hence king'amuzi (detector). Sio mimi: ni kufuatana na baraza la Kiswahili Tanzania (BAKITA
)
 
watu acheni unafki! dstv mvua ikinyesha kinaanza kuzngua ..alaf wengne dstv mnaishia kuiona bar tuu. STARTIME is good I have been using it since inakua introduced tz. furthermore its affordable!and easy to use

Jaribu kuanzisha mada kuhusu startimes uone mitusi ya wadau kuhusu hiki king'amuzi
 
Kamata Startimes sasa hivi wapo vizuri.

Kumbe wamejirekebisha baada ya kuona akina startv na itv wameingia kazini,mm bado sitarudi yani kila dakika kina stuck,pole zao startimes
 
Dstv bana kiboko ya yote, hawa wengine wanaiga tu baaaasi!
 
Back
Top Bottom