King'amuzi cha coconut kimekaa kitapeli zaidi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

King'amuzi cha coconut kimekaa kitapeli zaidi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwambao, Oct 12, 2012.

  1. M

    Mwambao Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana jamvi hivi karibuni nimenunua king'amuzi cha coconut huku zanzibar maana kwa kipindi hili nipo huku visiwani yaani kimekaa kitapeli zaidi maana hakuna lolote linaloendelea yaani tumelipia laki moja lakini hatupati channel hata moja ipo kama mtandao wa tigo unaingia na kutoka unaona robo saa inakosa kuona masaa 6 yaani tabu tupu
     
  2. Sanene

    Sanene Senior Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama satrtimes kila wakati no signal. Hwa jamaa wanakuja kuwekeze hpa wakati hawajajipanga tic vp au ndo yaleyale ufisad
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    coconut tena?...hivi ving'amuzi vitatutoa roho.....
     
  4. w

    white wizard JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 2,462
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    kazi kweli kweli!!hivi ving'amuzi vinawaua wa2,kuna lodge moja nimekwenda pale mapokezi kuna ving'amuzi,utadhani ndio makao makuu ya Google!
     
  5. Access Denied

    Access Denied JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 640
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Heh kuna king'amuzi cha nazi tena! Hata kama ni biashara huru bt this is too much maana makampuni mengi hayajajipanga kutoa huduma stahiki kwa jamii badala yake wanaleta kero kila kukicha.

    Startimes
    Zuku
    Ting
    Coconut
    .....
    Alaf wote hawajiwezi!
     
  6. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 950
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ndg.mimi binafsi nimeifatilia hii biashara kwa karibu sana,hii unachokiona ni matokeo ya serikali yetu
    kufanya mambo kisiasa zaidi plus conflicts of interest kwa baadhi ya watendaji wa mamlaka ya mawasiliano TCRA.
    startime kupitia star media,ting kupitia AGAPE tv,na itv+star tv bado hawajaleta chakwao sokoni,hao juu ndio warushaji wa matangazo ya radio na tv kwenye digital kwa upande wa Bara,Clouds tv baada ya kukosa leseni ya biashara hiyo huku Bara ndio wamepeleka kingamuzi chao zbar.
    kinachotekea ni wingi wa decoders sokoni ila matangazo au watangazaji ni walwale maana kila mmoja anamatangazo(content yake na kingamuzi chake)
     
  7. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 5,552
    Likes Received: 1,604
    Trophy Points: 280
    Bado nakumbuka ya G-Tv maana hata wao walikuja kwa Kasi........ lakini mwisho wakawa
    matapeli tu..... hivi TCRA vibali wanatoa kwa vigezo gani....
     
  8. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,345
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    kuna king'amuzi kipya kinaingia sokoni soon kinaitwa BONGO NEWYORK
     
  9. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nasikia hicho kung'amuzi cha coconut kinalipiwa laki moja si mchezo washatia ela ndani sasa wanatafuta mwanya wa kukimbia hawa wezi sana hawa
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,874
    Likes Received: 6,228
    Trophy Points: 280
    heeeee?
    Coconut?
    Jina lenyewe inaashiria usanii
     
  11. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unashangaaa king'amuzi cha coconut mi nauza cha avocado! Unahitaji kimoja?
     
  12. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 3,533
    Likes Received: 1,054
    Trophy Points: 280
    labda kinaweza kuwa kizuri maana hii startime ushenzi mtupu mara waondoe station mara warudishe upuuzi mtupu wa kichina
     
  13. Yusomwasha

    Yusomwasha JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2016
    Joined: Dec 5, 2014
    Messages: 2,131
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    Duuuui hatareeeeee nazi tena
     
  14. Nyaka-One

    Nyaka-One JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2016
    Joined: Oct 27, 2013
    Messages: 1,668
    Likes Received: 1,401
    Trophy Points: 280
    Nimecheka sana. Changu ni Parachichiz.
     
Loading...