King'amuzi cha Azam bila dishi kinauzwa

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Feb 25, 2012
1,203
2,000
Nina dishi la DStv, inawezekana likasupport receicer ya Azam!? Kama iko possible nitakutafuta mkuu tuongee biashara maana naona hili poromoko la Shilingi dhidi ya dola linafanya uendeshaji wa Dstv kuwa mgumu.
Mechi za EPL tutaenda Bar na mabanda umiza tu.
 

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Jul 14, 2013
7,366
2,000
Hiki ndio kizazi cha Kitanzania.

Asipotoa bei we nenda na Tsh:99,000 ukanunua Full set,Dish na Dekoda mpyaaa kwa jina lako.

Maana anazingua watu huyu

Na pia Mtambue kwamba AZAM Dekoda zipo kwenye Teknolojia ya hali ya juu sana kuliko hata vya Dstv.
Sasa ujue ukinunua utafute Dish litaloendana na specifications zake,la sivyo itakula kwako.
 

bukoba boy

JF-Expert Member
Jan 15, 2015
5,350
2,000
Hiki ndio kizazi cha Kitanzania.

Asipotoa bei we nenda na Tsh:99,000 ukanunua Full set,Dish na Dekoda mpyaaa kwa jina lako.

Maana anazingua watu huyu

Na pia Mtambue kwamba AZAM Dekoda zipo kwenye Teknolojia ya hali ya juu sana kuliko hata vya Dstv.
Sasa ujue ukinunua utafute Dish litaloendana na specifications zake,la sivyo itakula kwako.

Nawaona waarabu wa pemba mnajuana kwa vilemba.dekoda ya azam ipo juu ya dstv? Fafanua mkuu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom